ผู้เขียน หัวข้อ: RX-V465 ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 768 ครั้ง)

ออฟไลน์ naive

RX-V465 ขอคำแนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: 23 มีนาคม, 2010, 11:03:20 AM »
RX-V465 บ้า่งครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ผมเล่น BDP Sony ต่อภาพเข้า HDMI1 ของ AVR และต่อ Coaxial เข้า AV3
ปัญหาคือ ภาพและเสียงของผมออกที่ HDMI1 ทั้งหมด แต่ไม่ออกที AV3 ต้องไปเซตเพิ่มเติมที่ไหนบ้างครับ
ตอนนี้ที่ทำคือไปเซต Default ของ Audio ที่ BDP ให้ออกที่ Coax/Optic คราวนี้มาแต่ภาพ แต่เสียงไม่มา กรณีที่เราเลือก Input HDMI1 แต่เสียงมาและภาพไม่มาถ้าเลือก Input AV3
ไม่ ทราบว่าผมต้องไปเซตเมนูไหนให้ภาพและเสียงมาพร้อมกันใน Input HDMI1 ครับ

ขอบ คุณมากครับ