ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอชุดโฮม yamaha DVX-S120 เป็นตัวโชว์  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ไปเจอชุดโฮม yamaha DVX-S120 เป็นตัวโชว์
« เมื่อ: 04 กันยายน, 2005, 04:55:15 PM »
ไปเจอชุดโฮม yamaha DVX-S120 เป็นตัวโชว์ ขาย 9,990 ควรซื้อไหมค่ะ

noon
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ OASLEG

Re: ไปเจอชุดโฮม yamaha DVX-S120 เป็นตัวโชว์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กันยายน, 2005, 03:35:34 PM »
ผมไม่เคยฟังรุ่นนี้ แต่คิดว่าให้ลองดูสภาพว่าเป็นอย่างไรบ้างนะ ครับ มีประกันไหม
เพราะจริงๆ ของโชว์มักจะไม่มีเจ้าของดังนั้น จึงไม่มีใครสนใจดูแลสภาพนัก บางทีอาจเปิดทั้งวันทั้งคืนก็ได้ ซึ่งเทียบแล้วก็อาจจะไม่ต่างจากของมือสอง แต่ถ้าทดลองดูแล้วไม่เสียและราคาถูกกว่าตั้ง 50% ขึ้นไป และยังรับประกันจากศูนย์ถึง 1 ปี อันนี้ก็น่าสนใจนะครับ ส่วนเสียงคุณต้องฟังดูเองว่าชอบหรือไม่ อันนี้นานาจิตตังนะครับ