ผู้เขียน หัวข้อ: 3 พย. 45 บ้านนาย h2  (อ่าน 2359 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
3 พย. 45 บ้านนาย h2
« เมื่อ: 17 ธันวาคม, 2004, 04:51:20 AM »

meeting เล็กๆ ที่ชายแดนหระรี
มีทั้งหมด 5 คน ที่มาเยือนบ้านผม
สองท่านหน้า แอ๊ด กะ ลุงพี
สี่ด้านหลัง ผม กอฟ พี่รอง ตั้ม
โปรดสังเกตุๆ งูลุงพีออกมาพันคอแร่ว ...!

มุงอะไรกันก้อไม่รุ้

นำกระบะทรายขุนพิจิตร เข้าที่ที่ควรจะอยู่......... ขอบ่นหน่อยเหอะ หนักเจงๆ

รองด้วย .... สิ่งที่พี่รองนำมา ... (นึกชื่อมะออก) 555 ขอบคุณค้าบบ

บ่ายๆ มาที่นี่กัน

มาหม่ำพวกนี้ ....

ถ่ายคู่ลำโพงสูงท่วมหัว

นายแบบครับ นายแบบตั้ม (ไม่ได้จ้าง ... มาเอง 555)

อิ่มแล๊ววว ... แปลงร่างครับ
เปน ภราดร 1

หน้ามน หรือว่า น่า นิมนต์คับ พี่ซีพี ... อิอิ
ภราดร 2 (เตรียมไว้โค่น ศรีชาตัน)

ปิดด้วย 6 หนุ่ม 6 มุม

ซาหรุปว่า เปนมีตติ้งย่อยๆ ฟังเพลง, หม่ำ,เล่นกีฬา สนุกสนาน ไม่ซีเรียส เพราะ บางคน ถึงกับ งีบไปเลย 555

ขอบคุณพี่รอง สำหรับ สาย mit 4 ที่เอามาให้ยืมครับ และสำหรับ เบียร์ไบรท์ (ใช่ชื่อนี้ป่าวหว่า ... ตัวรองแอมป์อ่ะ)
ขอบคุณ ลุงพี ที่เก็บกระบะทรายไว้ให้
ขอบคุณ กอฟ ที่นำใส่รถมาด้วย
ขอบคุณ ตั้ม ที่ มาเปนนายแบบให้
ขอบคุณ แอ๊ด ที่ มาเปนเหยื่อก่อนโค่น ศรีชาตัน
ขอบคุณ ค้าบบบบบบบบบบ
โดยคุณ h2 <<<GoLD ExpEriEncE>>>

ข้อมูลจากกระทู้เก่า http://www.htg2.net/webboard2/view.php?No=5775

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2005, 08:25:06 AM โดย Too' Ninja »