ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น Test Pattern ที่ได้มาตอนงานเลี้ยง10ปี ใช้งานยังไงครับ  (อ่าน 1413 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • Total likes: 0
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
ใครพอจะมีคู้มือ หรือแหล่งข้อมูลการใช้งานบ้างครับ

:help
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
แล้วเราต้องหาแผ่นฟิลเตอร์มาร่วมเทสรึเปล่าครับ  :-\
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
ใครพอจะมีคู้มือ หรือแหล่งข้อมูลการใช้งานบ้างครับ

:help
ป๋าอูฐมาช่วยเฉลยหน่อยครับ แผ่นนี้เป้นความกรุณาของป๋าอูฐเขาครับ  :headphone

ออฟไลน์ Wolverine

• Super Star
  • *
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ
up 1 t
ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ เลี้ยงไม้น้ำ ชีวิตนี้ สุขจริงหนอ

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
อยากทราบว่า มีแถบสีเทส เเอลซีดี และพลาสม่า
ด้วยหรือเปล่า อยากจะก๊อปปี้ครับ หรือ ก๊อปแล้ว
ผมขอซื้อต่อได้ไหมครับ
ขอบคุณ พี่ตู่ และ พี่ ๆ ครับผม
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
แผ่นนี้เป็นอภินันทนาการของสมาชิกเว็บเราครับ คงจะไม่งามถ้าจะซื้อต่อ ถ้าจะยืมไปไรท์ยินดีครับ แต่ตอนนี้ผมยังใช้ไม่เป็นเลยอ่ะ  :black_eye
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ TripleXXX

ถ้าได้มามันเอาไว้เล่นกับ Blu-ray นะครับ ถึงจะเป็นแผ่น dvd มันก็เล่นกับ dvd ไม่ได้นีครับ มันต้องเป็นแผ่น /dvd essential ครับ

SuperRich International1965
รับแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศ
อยู่ชั้นใต้ดินสนามบินสุวรรณภูมิ
ติดต่อผมได้ครับ