ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปิดกระทู้ : นัดหมายทานอาหาร ศุกร์นี้ บ้านกลางน้ำ พระราม 3 ประสาพี่น้องเพื่อน ๆ HTG2  (อ่าน 5701 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0
เรียนเชิญ พี่น้อง เพื่อนทุกท่าน ร่วมรับประทานอาหาร คุยประสาพี่น้อง HTG2

ร้านอาหารบ้านกลางน้ำ พระราม 3  ศุกร์นี้  18.00 น.

http://www.baanklangnam.net/

ใครสะดวกไปบ้าง ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน, 2010, 10:39:30 AM โดย Mr.Big »

• *
ยืนยันแล้ว

1. พี่หมอ

2. Mr.Big

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
    • Sanguan Electric
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

• *
2 ครับ  จตุจักรพระราม 3

ออฟไลน์ NooM333

กลับมาแล้วเหรอครับ Mr.Big ได้อะไรมาบ้างครับ
***"Pay iT ForwarD"***

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรจิกท่านอูฐ  เฮีย WK  ท่านชัย สาธุ พี่ซีพี  พี่เคเจ ให้ครับ  บ้านกลางน้ำ 2 กุ้งเผา กุ้งเผา กุ้งเผา  หย่อยยยยแต่กระเป๋าจะบานเล็กน้อย อิ อิ

• *
โลกกลมจริง ๆ ไปเจอคุณ NooM33 ที่ HongKong เป็นหัวหน้า Guide

ผมพาครอบครัวไปเที่ยวครับ

ได้ไปเห็น TV ส่วนใหญ่จะ 3D กันแล้ว  + idTV ไม่รู้มันคืออะไร

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
อยากไปแต่ติดธุระที่โนโวเทล บางนาเวลาเดียวกันเป๊ะเลย อดเลยครับ ขอโทษด้วย  N]

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

แอบโดดไปแจม สักเล็กน้อย คุยกันสนั่นห้อง แต่ต้องรีบกลับมารับใช้ท่าน ผบ.ทบ.  d_d
เสียดายงานสนุก ๆ นี้จริง ๆ  :drunk

• *

เพิ่งกลับมาถึงบ้าน

วันนี้ คุยสนุกมากครับ

พี่อูฐเล่าประวัติเก่า ๆ สนุกมาก / พี่หมอ วิจารณ์ต่าง ๆ ตรงไปตรงมา มันส์มาก

พี่ CP กรุณานำ Wine มาเลี้ยง

เสียดาย คุณยิ้มมาแผลบเดียวเอง

โอกาสหน้า เชิญท่านอื่น ๆ มาร่วมสังสรรค์กันอีก

ออฟไลน์ mong

โทษทีครับ ไปแจมไม่ได้ คุณแม่ผมมาเยี่ยมและมาพักบ้านผมช่วงสองสามวันนี้เลยไม่อยากแว่บไปไหนครับ