ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้จานดูฟรีทีวีขณะนี้ช่วยแนะนำ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

ออฟไลน์ bannasan

• **
Re: ใช้จานดูฟรีทีวีขณะนี้ช่วยแนะนำ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน, 2010, 07:29:10 AM »
จานเขียว 2000บาท ติดตั้งเองไม่ยากครับ คุณภาพของภาพใช้ได้ ช่องที่เหลือถือว่าแถม

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
Re: ใช้จานดูฟรีทีวีขณะนี้ช่วยแนะนำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 เมษายน, 2010, 02:04:16 AM »
จานส้มเค้าว่าภาพแย่มากเลยนะครับ ปกติดูฟรีทีวีผมดูผ่านทรูวิชั่นส์ครับ
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ Martra

• www.vonorfivestars.com
  • Super Star
  • *
  • "One Stop Solution for Bed and Bedding Products"
    • http://www.vonorfivestars.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 เมษายน, 2010, 06:37:05 PM »
งบ4000จานเหลืองหรือส้มหรือนอกจากนี้ท่านใช้จานอะไรที่ดูฟรีทีวีดีที่สุดใน งบนี้งบนี้ติดตั้งด้วยหรือไม่ขอคำแนะนำด่วนครับ

เลือกจานดาวเทียม C Band ไว้ก่อน...ในราคานี้น่าจะหาได้...ลองเข้าไปดู ที่เค้าจัดชุดที่ 9sat ดูครับ  :)
Vinyl Sound = Toe Tapping and Heaven on Earth...:dj

ออฟไลน์ acme

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เมษายน, 2010, 11:30:11 AM »
psi ก็ใช้ได้นะครับ ประมาณ 3900 บาท โดยประมาณครับ

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ใช้จานดูฟรีทีวีขณะนี้ช่วยแนะนำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 เมษายน, 2010, 08:34:34 AM »
งบ4000จานเหลืองหรือส้มหรือนอกจากนี้ท่านใช้จานอะไรที่ดูฟรีทีวีดีที่สุดใน งบนี้งบนี้ติดตั้งด้วยหรือไม่ขอคำแนะนำด่วนครับ
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...