ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนีแถว คลองสาน พี่ปํญญา ช่างด่วนขยับ น้องปียนุช 30 ปีจนได้  (อ่าน 29555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Saitosan

• Superstar...
ขอบคุณพี่ปัญญาสำหรับแผ่นเพลง CD ยอดรักครับ เมื่อคืนฟังแระ นิราศเวียงพิงศ์ ชอบๆๆครับ เพราะหลายเพลงเลยครับ  :headphone :headphone d_d d_d

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
แอบไปฟัง  มาแล้ว  บ่น  อยากเข้า ชมรม  กปห.  ไวไวๆๆๆๆๆๆ ครับ

เมื่อวาน   โชคดีอีกวันพี่เค้า   จัดแผ้นนี้ให้มา 1 แผ่น ขอบคุณ  พี่ปัญญา ครับ

2f 2f

ห้องนี้วางลำโพง  ไกลกันมากๆๆๆครับ  แต่พยายามเซตให้เสียงกลางไม่ขาด  แต่เหลือเชื่อเบส  ตรึมเลยครับ   

เมื่อวานเลย นึกไม่ออกว่าจะยุให้พี่เค้า   อัพอะไร  เลย  แนะเปลี่ยนสายไฟ+เบเกอร์+สายดิน ครับ  ดีแน่นอนครับ  พี่  สู้ๆๆๆๆๆ

เป็น ห้องที่ Paradigm   เสียงดีมากๆๆๆ ได้ฟังแต่ 2  แชลแนลครับ     ตามแบบผมครับ  ฟังเพลินมากๆๆๆๆ    :yahoo :yahoo

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม, 2011, 06:27:59 AM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
แอบไปฟัง  มาแล้ว  บ่น  อยากเข้า ชมรม  กปห.  ไวไวๆๆๆๆๆๆ ครับ

เมื่อวาน   โชคดีอีกวันพี่เค้า   จัดแผ้นนี้ให้มา 1 แผ่น ขอบคุณ  พี่ปัญญา ครับ

2f 2f

ห้องนี้วางลำโพง  ไกลกันมากๆๆๆครับ  แต่พยายามเซตให้เสียงกลางไม่ขาด  แต่เหลือเชื่อเบส  ตรึมเลยครับ   

เมื่อวานเลย นึกไม่ออกว่าจะยุให้พี่เค้า   อัพอะไร  เลย  แนะเปลี่ยนสายไฟ+เบเกอร์+สายดิน ครับ  ดีแน่นอนครับ  พี่  สู้ๆๆๆๆๆ

เป็น ห้องที่ Paradigm   เสียงดีมากๆๆๆ ได้ฟังแต่ 2  แชลแนลครับ     ตามแบบผมครับ  ฟังเพลินมากๆๆๆๆ    :yahoo :yahoo

ลำโพงใหม่สวยมากครับ  :clap
ห้องพี่ปัญญาตอนนี้น่าจะลงตัวสุด ๆแล้วล่ะครับ  O0

สวยสะอาดตาดีมากๆครับพี่   Paradigm Signature ด้วย  Y] Y] O0 O0

• kjit
ห้องนี้   เตรียมขยับ   อีกแล้วครับ         อาทิตย์หน้า  บอกจะเปิดห้องไปให้เรา   ชมครับ   

ดึงๆๆๆ  พี่เค้ากลับมาเล่นครับ    พี่เหนี้ไป  เล่นรถซิ่ง   ครับ  สู้ๆๆๆๆๆ

เสียดายครั้งที่แล้วพี่ปัญญาหลงทางซะก่อน เลยไม่ได้มาฟังห้องผมเลย ไว้แวะมาเที่ยวใหม่นะครับ  :headphone d_d

ออฟไลน์ TOM+

• Superstar..
Happy New Year ครับพี่ปัญญา

ออฟไลน์ doxday

• Super Star.
  • **
สวัสดีปีใหม่ สอง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ครับ

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • I'm a Baby Bull
Happy new year ครับ  d_d
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

• kjit
สวัสดีปีใหม่ครับพี่ปัญญา ขอให้พบแต่ความสุขสมหวังนะครับพี่

เอ๋

Happy New Year 2012 ครับ  :)
ขอให้สุขกาย สุขใจ สุขภาพแข็งแรงนะครับ รวยๆเฮงๆ ตลอดปีครับพี่ปัญญา  :headphone d_d d_d :drunk :drunk :showoff :showoff :showoff