ผู้เขียน หัวข้อ: RDR HX-910 Spec ไม่ตรงกับโฆษณา  (อ่าน 1442 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
RDR HX-910 Spec ไม่ตรงกับโฆษณา
« เมื่อ: 27 กันยายน, 2005, 06:24:00 AM »
เพิ่งได้ DVD Recorder ของ Sony รุ่นล่าสุดมาแล้ว หลังจากแกะออกจากกล่องและเตรียม Set up ปรากฏว่า ไม่มีช่อง Scart ที่ด้านหลังเครื่อง เปิดดูคู่มือทั้งไทยอังกฤษ ก็ไม่มี ไม่แน่ใจ ลองเข้า Web ของ Sony.co.th ตรวจเช็คดูอีกครั้ง ปรากฏว่า ใน Spec บอกว่ามีช่อง Scart ซึ่งผมต้องการใช้ แต่ตัวเครื่องจริงไม่มี อย่างนี้ถือว่าหลอกลวงหรือเปล่า หรือผมเข้าใจผิดครับ

Mark     vorap_ch@yahoo.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...