ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านอาหารหน่อยครับ  (อ่าน 5152 ครั้ง)

ออฟไลน์ dan116

• Super Star.
  • **
แนะนำร้านอาหารหน่อยครับ
« เมื่อ: 08 มิถุนายน, 2010, 07:45:29 AM »
ร้านอาหารไทยอร่อยๆ ไม่ไกลจากสนามบินสุวรรณภูมิ  กินมื้อสาย ประมาณซัก 9.30-10.00 ฝรั่งพักอยู่โรงแรมแอร์พอร์ต ต้องบินกลับตอนเที่ยงครึ่ง
มันชอบอาหารไทยมาก กินเผ็ดได้ ขนาดไม่มีเวลากินมื้อเที่ยงยังบอกว่าจะงดกินมื้อเช้ามากินมื้อ เช้า+เที่ยง แทน
ใครมีร้านเด็ด แนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ tai4

• **
Re: แนะนำร้านอาหารหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน, 2010, 12:53:57 AM »
 :o :clap

ออฟไลน์ M.lex

• M.Lex HTG (Home Theater GURU)
  • Super Star
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน, 2010, 04:09:24 PM »
ร้านอาหารไทยอร่อยๆ ไม่ไกลจากสนามบินสุวรรณภูมิ  กินมื้อสาย ประมาณซัก 9.30-10.00 ฝรั่งพักอยู่โรงแรมแอร์พอร์ต ต้องบินกลับตอนเที่ยงครึ่ง
มันชอบอาหารไทยมาก กินเผ็ดได้ ขนาดไม่มีเวลากินมื้อเที่ยงยังบอกว่าจะงดกินมื้อเช้ามากินมื้อ เช้า+เที่ยง แทน
ตอบช้าไปเปล่า ผมอยู่ไกล้กับ สนามบินสุวรรณภูมิ อาหารอิสลาม ร้านนี้อาหารอร่อยมาก สะอาดบรรยากาศดี อยู่ตรงแยกกิ่งแก้ว

ชื่อร้านนิชาร่า
จิตอาสาพาเราเจริญ

โหลดเพลง คลิปวีดีโอ นิยาย การ์ตูน" width="190" height="58" border="0

ออฟไลน์ dan116

• Super Star.
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน, 2010, 06:16:52 PM »
ตอบช้าไปเปล่า ผมอยู่ไกล้กับ สนามบินสุวรรณภูมิ อาหารอิสลาม ร้านนี้อาหารอร่อยมาก สะอาดบรรยากาศดี อยู่ตรงแยกกิ่งแก้ว

ชื่อร้านนิชาร่า

ขอบคุณครับ  ไม่ช้าเพื่อนมาวันที่ 16 ครับ