ผู้เขียน หัวข้อ: ////มีเรื่องรบกวนให้ช่วยอีกแล้ว Marantz PM5////  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ blue727

////มีเรื่องรบกวนให้ช่วยอีกแล้ว Marantz PM5////
« เมื่อ: 09 มิถุนายน, 2010, 10:14:33 PM »
 :-\ ท่านใดพอจะทราบปัญหาหรือมีเครื่องรุ่นนี้ใช้บ้างครับ...
ปัญหาคือมันเป็นคลาส A เวลาเล่นนานเครื่องมันจะร้อนมาก
ที่นี้พอมันร้อนมากๆ มันก็รวนตัดการทำงาน ไม่ดัง
บางทีก็ข้างเดียว บางทีก็ทั้ง 2 ข้าง พอจะทราบสาเหตุไหมครับ

แล้วพอจะหาวงจรได้ไหมครับ อันนี้อยากได้มาก ขอบพระคุณทุกท่านครับ