ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างวันที่ 24-27 มิถุนายน เป็นงานเกี่ยวกับ commart x gen 2010  (อ่าน 3963 ครั้ง)

ออฟไลน์ veskate

• Freshy

ระหว่างวันที่ 24-27 มิถุนายน จะเป็นงานเกี่ยวกับ commart x gen 2010 ที่ศูนย์แห่งชาติสิริกิต์

อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกว่า ถ้าได้ไปดูงานงานนี้พี่ๆเน้นไปดูคอมพิวเตอร์หรือจะเป็น Entertainment มากกว่าครับ  :yahoo  (ผมคนนึงที่จะเน้นหมด ทั้ง 2 อย่างและโดยเฉพาะ pretty ครับ อิๆๆ)