ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถาม ลำโพง mission ตอนนี้ใครเป็นตัวแทนครับ จะเข้าไปหาเสียหน่อยครับ  (อ่าน 4225 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifthheart

• สมาชิกรุ่น Classic
อยากจะเข้าไปดูของใหม่  ครับ  แต่ไม่รู้ตอนนี้ใครเป็นตัวแทน
เพราะเห็น บ. ออดิโอ เทอร์มินัล  ที่ตึกเพลินจิต ปิดไปแล้ว
รบกวนสอบถามหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Projector  :  Optoma HD20
Screen  :  Da-lite Fixed Screen 110"
AVR  :  Onkyo  TX- NR 3007
Bluray  :  Oppo BDP-93
HDD Player  :  Dune Base 3D
Front Speaker  : Klipsch RF62
Center Speaker  :  Klipsch RC62
Surround Speaker  :  Klipsch RB51
Sub Woofer  :  Infinity  Primus 212

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply

เคยเห็นเค๊า มีโชว์ อยู่ที่ Siam Discovery .... ชั้น 3 มั๊ง ... ใกล้ๆ กะ DECO .... น่าจะยังมีโชว์+ขายอยู่อ่ะครับ  (ถ้าเค๊าแค่ปิดโชว์รูมที่ เพลินจิตเซ็นเตอร์... ไม่ได้เปลี่ยนตัวแทนจำหน่าย)....   ;)

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ผมเห็นที่ siam discovery ก็ปิดเหมือนกันครับ  ปิดก่อนเสียด้วยคุณ 715 แต่ก็ขอบคุณมากครับ

ผมเลยไม่รู้จะไปหาที่ไหนครับ

รบกวนหน่อยคร๊าบ
Screen  :  Da-lite Fixed Screen 110"
Center Speaker  :  Klipsch RC62
Surround Speaker  :  Klipsch RB51
Sub Woofer  :  Infinity  Primus 212

• *

อ้าว ... เหรอครับ .... ผมไม่ได้ไปแถบนั้น นานแล้ว ....

แล้วทีนี้ Focus Audio ของผมต้อง Service หรือ ต้องการซื้อหามาเพิ่ม จะทำยังไงดีล่ะ .... เริ่มเป็นกังวลซะแล้ว .....  :o

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

• *
ผมเข้าไปดูที่ เวปของ Focus Audio ตัวแทนที่เมืองไทย ยังคงเป็น

United Car and Home Audio Co., Ltd.
155-163 Soi Chula 16, Jaratmuang Rd., Wangmai, Patoomwan,
Bangkok 10330, Thailand
Tel: (662) 656 9907, (662) 656 9908 Fax : (662) 656 9902�

อ้อ .... ที่เวปของ Mission ก้อมีครับ ....เป็น United Car and Home Audio เหมือนกัน ..... คนละ Address แต่เบอร์โทรศัพท์ เดียวกัน ....

United Car & Home Audio
Audio Gallery
Room C-5 Zone C
1873-18 Sena Centre, Phaholyothin Road,
Ladyao Jatujak Bangkok 10900 Thailand

Telephone: +66 2 656 9907� �Fax: +66 2656 9902
Email: united14@ksc.th.com

ซึ่งน่าจะเป็นบริษัทแม่ของ Audio Terminal ..... ลองติดต่อเข้าไปดูนะครับ ... แต่ไม่ทราบว่าจะได้ผลหรือไม่นะครับ .... อิ อิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน, 2004, 09:23:51 PM โดย 715 »

ขอบคุณครับ คุณ 715

ตกลงผมนำไปฝากให้ปิยะนัสแล้วครับ  สะดวกกว่า
เพราะไม่มีเวลาไปเองด้วยมันไกล

แต่ก็ขอบคุณมาก ๆ ครับ