ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์รูมเล็กๆ กับชุด 2 แชนแนลขนาดย่อม  (อ่าน 50380 ครั้ง)

ออฟไลน์ hiroyuki (หยก)

• สมาชิกน้อยๆ
  • Music Warms Your Heart!!
    • www.audio-phenomena.com
Re: โชว์รูมเล็กๆ กับชุด 2 แชนแนลขนาดย่อม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 09:37:57 PM »
ใช้ขาอะไรยก tube trap ข้างหลังอยู่ครับ ข้างหลัวผมกำลังหาอะไรที่มันดีกว่า
กระทางต้นไม้มารอวให้ trap มันสูงขึ้นมาอีกหน่อยนะครับ

หวัดดีครับพี่หมอบอย  Tube trap ตัวนี้เป็นของยี่ห้อ Acustica Applicata จาก Italy ครับ ชื่อรุ่น Studio DaaD เป็นขาเหล็กทำสำเร็จติดตัว Tube Trap Daad มาเลยครับ สามารถปรับระดับขึ้นลงได้  ผมไม่ได้ต่อเองครับ (ผมไม่เก่งขนาดนั้นครับพี่  :headphone)

http://www.acusticaapplicata.com/studiodaad.php?lang=eng  รายละเอียดครับ

รูปชัดๆ.......

หยก

Re: โชว์รูมเล็กๆ กับชุด 2 แชนแนลขนาดย่อม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 09:24:32 PM »
อันนี้ห้องใหม่หรือยังครับ น่าฟังอย่างมากเลย  :headphone

ปล. วันไหนคุณหยกมีผ่านแถวนี้ป่าวอ่ะ อยากจะเสั่งอา Slimline มาอีกชุดมาวางปรี Cary อ่ะครับ

ยังเป็นห้องเก่าครับ พี่หนึ่ง ผมกำลังรอลำโพงใหม่แล้วย้ายทีเดียวครับ จะได้ไม่เปลืองแรงมาก  ;D  แถวบ้านคุณพี่หนึ่งอยู่แถวไหนเอ่ย ถ้าไกลไปเด๋วผมจัดส่งให้ทางEMS ครับ ไม่คิดค่าส่งครับ ^^  ถ้าพี่หนึ่งไม่สะดวกโอนเงินก่อน ของถึงมือแล้วค่อยโอนตังให้ก็ได้ครับ ไม่ใช่ปัญหาครับ ช่วย PM ที่อยู่จัดส่งให้ด้วยนะครับ พรุ่งนี้ผมจะจัดส่งให้ทันทีครับ  O0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 09:21:00 PM »
ลำโพงใหม่หรือเปล่าครับคุณหยก เสียงน่าจะดีมากๆครับ สุดยอดครับ :clap :clap :clap :headphone :headphone d_d :drunk

หวัดดีครับ คุณไซ  ลำโพงคู่เดิมครับ Tidal Contriva Diacera  คู่ใหม่ Piano กำลังเดินทางมาครับ เป็นรุ่นตั้งพื้นที่เล็กกว่าตัวนี้หน่อยนึงครับ  8)

ออฟไลน์ MorBoi

• Superstar...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 08:28:25 PM »
ใช้ขาอะไรยก tube trap ข้างหลังอยู่ครับ ข้างหลัวผมกำลังหาอะไรที่มันดีกว่า
กระทางต้นไม้มารอวให้ trap มันสูงขึ้นมาอีกหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 08:12:33 PM »
อันนี้ห้องใหม่หรือยังครับ น่าฟังอย่างมากเลย  :headphone

ปล. วันไหนคุณหยกมีผ่านแถวนี้ป่าวอ่ะ อยากจะเสั่งอา Slimline มาอีกชุดมาวางปรี Cary อ่ะครับ

ออฟไลน์ Saitosan

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 06:22:09 PM »
ลำโพงใหม่หรือเปล่าครับคุณหยก เสียงน่าจะดีมากๆครับ สุดยอดครับ :clap :clap :clap :headphone :headphone d_d :drunk

โชว์รูมเล็กๆ กับชุด 2 แชนแนลขนาดย่อม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม, 2010, 06:11:07 PM »

เพิ่งจัดใหม่ ก่อนเตรียมย้ายเข้าห้องใหม่ในปลายสัปดาห์นี้  8)