ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร ตีกอล์ฟ บ้างครับ  (อ่าน 4132 ครั้ง)

ออฟไลน์ khun_sor

ใคร ตีกอล์ฟ บ้างครับ
« เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2010, 01:53:20 AM »

ช่วงนี้ก๊วน ต่างๆ ของผมรวมตัวกันยาก กับลูกค้าก็ต้องรอเค้าชวนมา ไม่แน่นอน ไม่ทราบว่า สมาชิกกลุ่มไหนตีกอล์ฟประจำบ้างครับ ขออนุญาตแจมบ้างครับ ออกคนเดียวแล้วเซ็งๆ เหมือนกัน

ตีประจำที่ ธัญธานี ธูปะเตมีย์ และกานตรัตน์ ครั้งคราวก็ตีได้หมดทั่วไทย
ไนกอล์ฟ ประจำที่ บางกอก ครั้งคราวที่ ไพเฮิรช

สกอร์ไม่เคยต่ำกว่า45 ครับ ทำยังไงก็ไม่ต่ำกว่านี้ซะที พรสวรรค์ไม่มี ใครชอบหมู เชิญครับ

ออฟไลน์ gai

• Super Star
  • *
Re: ใคร ตีกอล์ฟ บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2010, 06:48:52 AM »
เลิกตีไปนานมากแล้วครับ  ว่าจะกลับมาเล่นอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้เริ่มซักที  ตอนนี้ก็ตีแต่น้องกอล์ฟอย่างเดียว  2f  ถ้าเผี่อหวนกลับมาเล่นสำเร็จ จะไปร่วมด้วยครับ  :)

ออฟไลน์ khun_sor

Re: ใคร ตีกอล์ฟ บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2010, 01:12:36 PM »
เลิกตีไปนานมากแล้วครับ  ว่าจะกลับมาเล่นอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้เริ่มซักที  ตอนนี้ก็ตีแต่น้องกอล์ฟอย่างเดียว  2f  ถ้าเผี่อหวนกลับมาเล่นสำเร็จ จะไปร่วมด้วยครับ  :)

กลับมาเล่นเถิดครับ  อายุมากขึ้นก็จะเหลือกีฬาไม่กี่อย่างที่เล่นได้ครับ

ส่วนน้องกอล์ฟ ไม่ต้องห่วงครับ ออกรอบทุกครั้งก็มีได้เรื่อยๆ ครับ ดีกว่าขาประจำแยอะครับ  2f 2f