ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนจะมาซื้อเครื่องเสียง ผมทั้งชุด ราคาทั้งหมด 200,000.-ผมควรรีบขายเลยดีมั้ยครับ  (อ่าน 2173 ครั้ง)

ออฟไลน์ NooM333

คือมีคนจะมาซื้อเครื่องเสียง ผมทั้งชุด ราคาทั้งหมด 200,000.-ผมควรรีบขายเลยดีมั้ยครับหรือ.............

1. Projecter BARCO 508 + จอ Dalite ใช้งานไป 1500 ชม.
2. Amp Yamaha A1 สีทอง
3. ลำโพง Boston THX 7 ตัว
4. UPS 1 ตัว
***"Pay iT ForwarD"***

ออฟไลน์ homethearterman

ต้องถามว่า คุณพอใจในจุดนี้หรือยังครับ ถ้าพอใจต่อให้กำไรผมก็ไม่ขาย ขี้เกียจมาวุ่นวาย หาของที่ลงตัวถูกกับความต้องการของเราอีกแต่ถ้าโดยรวมมีชุดที่ชอบกว่า ขายชุดนี้ไปเพิ่มไม่มากหรือเพิ่มไหวก็น่าสนครับ

อันนี้ต้องลองคิดดูเองนะครับ

ออฟไลน์ OASLEG

เท่าที่ดู จากชุดคุณ PROJECTOR BARCO , AVR YAMAHA รุ่น top อย่างAZ1 2 ตัวนี้ราคา ราคาก็สูงมากแถมยังไม่รวมลำโพง ในราคา 200,000 บาท ถ้าสภาพดีผู้ซื้อย่อมต้องการอยู่แล้วเพราะคุ้ม หากยิ่งเป็นมือเดียว แต่เท่าที่ดูคุณทำห้องขนาดนี้และเล่นชุดสูงขนาดนี้ต้องมีเหตุผลที่จะขาย เช่น หากคุณไม่คิดจะเล่น HOME THEATRE แล้วขายไปก็ย่อมดีกว่าเพราะไม่ได้ใช้ แต่ถ้าเป็นสาเหตุอื่นก็น่าลองพิจารณาดูนะครับ อันนี้ขึ้นอยู่กับคุณตัดสินใจนะครับ

ออฟไลน์ NooM333

;D ขอบคุณที่ช่วยออกความเห็นครับ คือผมเห็นว่า Projecter ผมมันตกรุ่นแล้วครับ แล้วมีจังหวะคนที่มาเห็นเค้าไม่ต้องการอะไรมากมาย

แต่ต้องการจอใหญ่พอ ผมต้องการขายแต่ Projecter แต่เค้าไม่ยอมขอต่อรอง เอาทั้งหมด 2 แสนถ้วนถ้าได้เอาเลยคิดหนักเลยครับว่า

ถ้าขายไปหมดแล้วเริ่มลงทุนใหม่คราวนี้ ต้องเพิ่มอีกเยอะๆ แน่เลย เลยยังลังเลนะครับ
***"Pay iT ForwarD"***

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
ถ้าขายไปหมดแล้วเริ่มลงทุนใหม่คราวนี้ ต้องเพิ่มอีกเยอะๆ แน่เลย เลยยังลังเลนะครับ

แหงมๆอยู่แล้วครับผม.... :D