ผู้เขียน หัวข้อ: หาแผ่นซีดีของคุณอรวี ที่ร้องเพลงลูกทุ่งครับ  (อ่าน 3938 ครั้ง)

ออฟไลน์ syuttachai

• **
ไม่ทราบว่าจะหาแผ่นซีดี เพลงลูกทุ่งที่ร้องโดยคุณอรวี ได้ที่ไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ khun_sor

Re: หาแผ่นซีดีของคุณอรวี ที่ร้องเพลงลูกทุ่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2010, 12:02:22 PM »
ไม่ทราบว่าจะหาแผ่นซีดี เพลงลูกทุ่งที่ร้องโดยคุณอรวี ได้ที่ไหนบ้างครับ

คุณอรวี สังกัดแกรมมี่โกลด์  ลองดูที่ร้าน อิมเมจิน ครับ ผมยังเห็นอยู่