ผู้เขียน หัวข้อ: "รวมพลคนรักหลอด ครั้งที่ 2" (อีสานเหนือ)  (อ่าน 104148 ครั้ง)

ออฟไลน์ Charoen.P

• Super Star.
  • **
Re: "รวมพลคนรักหลอด ครั้งที่ 2" (อีสานเหนือ)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ตุลาคม, 2005, 08:29:33 PM »
อยู่ระยองไปได้มั้ยครับ เดี๋ยวจะพก 6c45 SE ไปด้วยครับ...555 ;D

หนุ่มโสด  ถ้าจะไปอุดร คงไม่มีปัญหาหรอกครับ...ถ้าใจรักจริง  :)
ลองถามคุณ JAY ดูซิครับ  อาจติดใจอีสานก็ได้นะครับ :-[

ดีใจกับนัก DIYแถบนั้นด้วยนะครับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์กัน ทางนี้ก็กำลังรวมพลกันอยู่ครับ :D
มีอะไรเด็ดๆอย่าลืมมาเล่าให้เป็นประสบการณ์กันด้วยนะครับ 8)

แถวโน้น..รวมกันที่ไหน แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ......เผื่อเพื่อนๆ  ทางนี้จะส่งตัวแทนมาร่วมด้วยครับ.... ::)

ออฟไลน์ Dekwat

Re: "รวมพลคนรักหลอด ครั้งที่ 2" (อีสานเหนือ)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ตุลาคม, 2005, 07:59:26 PM »
ดีใจกับนัก DIYแถบนั้นด้วยนะครับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์กัน ทางนี้ก็กำลังรวมพลกันอยู่ครับ :D
มีอะไรเด็ดๆอย่าลืมมาเล่าให้เป็นประสบการณ์กันด้วยนะครับ 8)

ออฟไลน์ 1856

• Super Star
  • *
  • ทุกอย่างหยุด ถ้ารู้จัก "พอ"
    • ข้อมูลการติดต่อนะจ๊ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ตุลาคม, 2005, 07:46:00 PM »
อยู่ระยองไปได้มั้ยครับ เดี๋ยวจะพก 6c45 SE ไปด้วยครับ...555  ;D
ข้อมูลการติดต่อนะจ๊ะ  http://www.htg2.net/index.php?topic=34223.0

ออฟไลน์ Charoen.P

• Super Star.
  • **
"รวมพลคนรักหลอด ครั้งที่ 2" (อีสานเหนือ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม, 2005, 07:11:00 PM »
ขอตั้งกระทู้ใหม่ละกัน  เดี๋ยวไปรบกวนกระทู้  "ลองคิดดูเล่นๆนะครับ...เพื่อนๆคิดเห็นเช่นใด" ของคุณดาวเหนือ ครับ  :)

เนื่องจากวันที่ 23 ต.ค.48 นี้ (เป็นวันอาทิตย์  ส่วนวันจันทร์หยุดชดเชย)  เพื่อนๆ แถวๆ อุดร หนองคาย  สกลนคร และนครราชสีมา มีนัดพบกันที่บ้านผมครับ  (อุดรธานี)

สิ่งที่ต้องเตรียมก็เครื่องเสียง และอุปกรณ์ต่างๆ เราๆ  ท่านๆ  DIY  นั่นแหละครับ  คุณ SURASAKP ยินดีมากเลยครับถ้าท่านจะไปร่วมงานด้วย  ก็เพิ่มสมาชิกจาก จ.กาฬสินธุ์ อีก 1 ท่านครับ

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่ว่าง  และพอจะเดินทางไปร่วมงานได้ นะครับ :) :) :)