ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากถามเรื่อง cd ของ ไฉ่ฉิน( ปกรูปนั่งอยู่บนพระจันทร์ ) หน่อยครับ  (อ่าน 2757 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
พอดีไปเจอมา มี 2 ค่าย คือ ของ Redbeat กับ อีกแผ่นขายที่ร้าน cap ราคาต่างกันพอสมควร ไม่ทราบว่าท่านใดได้เคยลองทั้ง 2 ค่ายรึยังครับ อยากทราบความแตกต่างครับ  ขอบคุณครับ

pop
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ satang

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
อ้างถึง
พอดีไปเจอมา มี 2 ค่าย คือ ของ Redbeat กับ อีกแผ่นขายที่ร้าน cap ราคาต่างกันพอสมควร

คือผมเคยมีประสบการณ์ กับ ร้าน Redbeat นิดหน่อย เกี่ยวกับแผ่น ไฉ่ฉิน เหมือนกัน ชุด เหล่าเกอ (สาวน้อยปะแป้ง)
ราคาที่ Redbeat ถูกกว่า CAP มาก เหมือนกัน เสียงของแผ่นที่ผมได้มาจาก Redbeat สู้แผ่น CAP ไม่ได้
คาดว่า ของผมจะเป็นของ ปลอม นะครับ (เพราะงานที่ ปกและ กล่อง ไม่ เนียน)

สรุป...กัน เสี่ยง ก็ควรดูดีดี ก่อนนะครับ...จะให้ซื้อร้าน CAP ผมก็ไม่เคยเห็น แผ่นนี้ ที่ ร้าน Redbeat เลย สรุปไม่ค่อยได้
แต่ผมเคยเจออย่างที่เล่านี่แหละครับ  :D ตักสินใจเอาเองนะครับ หุหุ