ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ลำโพงแบบ 2.1 ที่มีรีโมทอะครับ มีขายกันไหมครับ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinikuman

• Join Me...
  • *
ผมอยากได้ชุดลำโพงแบบ 2.1 ที่มีลำโพงซ้ายขวาและตัวซับ พร้อมปรับเสียงได้ แต่อยากได้แบบมีรีโมทนี่ เขามีขายกันไหมครับ

คือผมแค่เอาไว้ต่อกับดีวีดีและดูหนังทั่วไปในห้องเล็ก ไม่อยากใช้ชุดใหญ่ ที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็เอาที่แบบใช้กับคอมมาต่อกับเครื่องดีวีดีเอา แต่มันติดที่ว่าไม่มีรีโมทปรับเสียงอะครับ  พอดูหนังที่มีตูมตามที ต้องลุกไปหรี่เสียงแทบไม่ทัน ;)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
แล้วที่ remote ของ dvd มีให้ปรับ เพิ่ม/ลด เสียงได้ไหมครับ ถ้ามีก็ใช้ remote ของ dvd ช่วยได้ครับ...