ผู้เขียน หัวข้อ: TK Theater  (อ่าน 912150 ครั้ง)

ออฟไลน์ Saitosan

• Superstar...
Re: TK Theater
« ตอบกลับ #3842 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 03:48:43 PM »
จบงานแล้ว อิ่มไปอีก สองวัน เสียดายแต่ว่า ทำไม ยกข้าวเหนียวมะม่วง
ออกมาช้าจัง โดนตัดกำลังด้วยจานอื่นไปจนเต็มพุงหมดแล้ว
จริงๆเสี่ยหนึ่งเขายกข้าวเหนียวมะม่วงมานานแล้วครับ แต่ไม่มีใครในครัวปอกมะม่วงเป็นเลยรอไปรอมาจนเพื่อน
บ้านคุณขวัญ. มาช่วยทำยำเนื้อน่องลาย เขาเลยช่วยปอกมะม่วงให้. จานนี้เลยออกมาทีหลังสุดครับ

หา มียำเนื้อน่องลายตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไม่ไม่ได้กินอะ  :cry2 :cry2
กินจนพุงแตกแล้ว ยังกินไม่ครบเลย  :'( :'(

วางบนโต๊ะข้างๆพี่หมอแหละ ผมถึงนั่งตรงนั้นเลยไงพี่ จิ้มกินสบายเลย อิอิ

ก่อนข้าวเหนียวมานิดนึง

ผมก็พลาดเหมือนกันครับ อิอิ

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • I'm a Baby Bull
« ตอบกลับ #3841 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 02:41:35 PM »
จบงานแล้ว อิ่มไปอีก สองวัน เสียดายแต่ว่า ทำไม ยกข้าวเหนียวมะม่วง
ออกมาช้าจัง โดนตัดกำลังด้วยจานอื่นไปจนเต็มพุงหมดแล้ว
จริงๆเสี่ยหนึ่งเขายกข้าวเหนียวมะม่วงมานานแล้วครับ แต่ไม่มีใครในครัวปอกมะม่วงเป็นเลยรอไปรอมาจนเพื่อน
บ้านคุณขวัญ. มาช่วยทำยำเนื้อน่องลาย เขาเลยช่วยปอกมะม่วงให้. จานนี้เลยออกมาทีหลังสุดครับ

หา มียำเนื้อน่องลายตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไม่ไม่ได้กินอะ  :cry2 :cry2
กินจนพุงแตกแล้ว ยังกินไม่ครบเลย  :'( :'(

วางบนโต๊ะข้างๆพี่หมอแหละ ผมถึงนั่งตรงนั้นเลยไงพี่ จิ้มกินสบายเลย อิอิ

ก่อนข้าวเหนียวมานิดนึง
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

ออฟไลน์ MorBoi

« ตอบกลับ #3840 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 11:05:32 AM »

หา มียำเนื้อน่องลายตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไม่ไม่ได้กินอะ  :cry2 :cry2
กินจนพุงแตกแล้ว ยังกินไม่ครบเลย  :'( :'(

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #3839 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 09:22:24 PM »
สนุกและอบอุ่นเหมือนเช่นเคย

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาเยี่ยมเยียนถึงบ้านครับ
ขาดตกบกพร่องยังไงผมขออภัยด้วยนะคร้าบ

ตั้งแต่เข้าก๊วนมานี่อบอุ่นมากครับ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ คุยกันได้ทุกเรื่อง ดูแลกันอย่างดีมาตลอด
รักทุกคนเลย  :headphone

คิดเหมือนพี่ต๋อมครับ  :clap c) :victory

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #3838 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 06:17:00 PM »

เที่ยวหน้าผมจะจ้างพริ๊ตตี้มาช่วยปอกมะม่วงให้นะครับ

« ตอบกลับ #3837 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 02:18:11 PM »

« ตอบกลับ #3836 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 08:35:55 AM »
ผมพูดเรื่องจริง ถ้าพี่วิรุฬร์ไม่มีจิตใจให้ทุกๆ คน ก๊วนเราก็คงไม่เกาะกันแน่นขนาดนี้ วันอาทิตย์นี้ก็จะมาชวนทุกคนตื่นเช้าไปทำบุญอีกแล้ว  :cry2 :cry2  :yucky :yucky
แหมพี่ไพรัชครับ.  ผมว่าเรื่องนี้มีองค์ประกอบหลายอย่างครับถึงจะออกมาเป็นแบบที่พวกเราเป็นอยู่ตอนนี้ครับ ไม่ใช่ผมคนเดียวหรอกครับ. ะที่สำคัญสมาชิกทุกคนในกลุ่มนี้น่ารักทุกคนครับ O0

« ตอบกลับ #3835 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 08:32:29 AM »
เห็นแล้วน่าไปแจมมากครับ  ตั้งแต่ลุง แตกกลางงาน และหน้าคุณหมอที่มีความสุขแบบสุดๆ  ว่าแต่ ปกต นี่ย่อมาจากอะไรน้อ  อิอิ
กปต ครับ. มาจาก กระเป๋าตุง ครับ คุณเบ๊นซ์

ออฟไลน์ b3344

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
« ตอบกลับ #3834 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 2013, 05:32:31 AM »
เห็นแล้วน่าไปแจมมากครับ  ตั้งแต่ลุง แตกกลางงาน และหน้าคุณหมอที่มีความสุขแบบสุดๆ  ว่าแต่ ปกต นี่ย่อมาจากอะไรน้อ  อิอิ

ออฟไลน์ หมอเอก

« ตอบกลับ #3833 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 09:53:04 PM »
ดูน่าสนุกสนาน อบอุ่นมากครับผม
 d_d :drunk :clap

ออฟไลน์ TOM+

• Superstar..
« ตอบกลับ #3832 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 09:40:46 PM »
สนุกและอบอุ่นเหมือนเช่นเคย

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาเยี่ยมเยียนถึงบ้านครับ
ขาดตกบกพร่องยังไงผมขออภัยด้วยนะคร้าบ

ตั้งแต่เข้าก๊วนมานี่อบอุ่นมากครับ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ คุยกันได้ทุกเรื่อง ดูแลกันอย่างดีมาตลอด
รักทุกคนเลย  :headphone

« ตอบกลับ #3831 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 07:24:43 PM »
ผมพูดเรื่องจริง ถ้าพี่วิรุฬร์ไม่มีจิตใจให้ทุกๆ คน ก๊วนเราก็คงไม่เกาะกันแน่นขนาดนี้ วันอาทิตย์นี้ก็จะมาชวนทุกคนตื่นเช้าไปทำบุญอีกแล้ว  :cry2 :cry2  :yucky :yucky

+ 1000000 เลยครับ  :clap c)

ออฟไลน์ ไพรัช

• *
« ตอบกลับ #3830 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 06:38:52 PM »

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
« ตอบกลับ #3829 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 03:10:05 PM »
 O0 O0 O0 บรรยากาศเฮฮากันมากๆครับ

จานนี้น่าหม่ำจัง เห็นแล้วท้องร้อง อิอิ

ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ nui67

« ตอบกลับ #3828 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 02:00:01 PM »
ขนมจีนน้ำยาปูอร่อยมากๆ เป็นครั้งแรกเลยที่เคยทานน้ำยาปู สุอยอดให้ 6 ดาวเลย

อาหารเยอะมาก รู้เลยว่ายังไม่ได้ลองครบทุกอย่าง  ;) ;)
Stewart StudioTek 130 Motorized 92" + JVC RS-15/Samsung 3D PS50C7000 > Oppo 103 > Onkyo PR-SC5507 > Emotiva XPA-5 200 x 5 ch > Usher Be-10 DMD, Usher CP-777 DMD, Pro Cinema 8330, JL Fathom F112

« ตอบกลับ #3827 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 01:44:47 PM »
ขอบคุณ คุณขวัญ-คุณต๋อมและเพื่อนๆ ทุกคน งานสนุกมาก และที่ก๊วนอยู่ติดกันมาได้ประมาณ 6 ปีแล้วเนี่ย ขอยกเครดิตให้พี่วิรุฬร์ที่คอยช่วยเหลือและมีแต่ให้ตลอด น้องคนไหนเดือดร้อนพี่วิรุฬร์ช่วยพาลงอ่างจนน้องๆ ติดอ่างกันหมดแล้ว  :clap :clap :clap  :bowdown :bowdown :bowdown :blowup :bath :bath :bath
หะ หะ.  แหม. พะ. พะ. พะ.  พี่.    ไพรัช. นะ นะ. นะ. นึกว่า.    กะ กะ กะ. กะ.    กำลังชม.     ผะ ผะ ผะ. ผะ.  ผมซะอีก.  สะ.  สะ.  สะ. สุดท้าย.  มะ. มะ. มะ.   หมดกัน      ก็. ผะ. ผะ ผะ ตะ. ตะ. ตะ.   ติด.  อ่าง.   จะ.  จะ. จะ.  จริงนี่ :headphone

ออฟไลน์ doxday

• **
« ตอบกลับ #3826 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 01:44:28 PM »
ขอบคุณ คุณขวัญ-คุณต๋อมและเพื่อนๆ ทุกคน งานสนุกมาก และที่ก๊วนอยู่ติดกันมาได้ประมาณ 6 ปีแล้วเนี่ย ขอยกเครดิตให้พี่วิรุฬร์ที่คอยช่วยเหลือและมีแต่ให้ตลอด น้องคนไหนเดือดร้อนพี่วิรุฬร์ช่วยพาลงอ่างจนน้องๆ ติดอ่างกันหมดแล้ว  :clap :clap :clap  :bowdown :bowdown :bowdown :blowup :bath :bath :bath

ถะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถูกต้องแล้วครับ  :D

• *
« ตอบกลับ #3825 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 12:50:47 PM »

ออฟไลน์ sorradej

• ความสุขคือ?
    • TAC
« ตอบกลับ #3824 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 11:50:03 AM »

สนุกสนานมากๆครับ อาหารอร่อยมากๆเช่นกัน ขอบคุณไมตรีที่มีให้(ยืมลุงมาใช้)

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #3823 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 10:21:29 AM »
สนุกคอตๆๆๆๆ  :wiggle :kicking O0 O0   น่าจะจัดปีละครั้ง กำลังสวย อิอิอิ

เมาทุกคน..ยิ่งพี่ไพรัช นี่ เมาสุดๆๆๆๆๆ    ตั้งแต่ ออกจากบ้านพี่ต๋อม ถึง พัฒนาการ นี่ บ่น..พูดไม่หยุดเลย 5555555   ;D ;D

แขม่ว พุงคอตๆๆ ว่ะพี่ต๋อม ...เวลาปกตินี่ กลมดิกเชียว  ^-^

..ขวัญเค้า บอก ..เวลาตี 2 ฉลองบนชิงช้า เรียบร้อยแล้วค่าาาา   :D :D

« ตอบกลับ #3822 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 09:53:03 AM »
หนุกหนาน เฮฮามากคร้าบบ อาหารอร่อยมากครับ    Y] Y] O0 O0 d_d :drunk

« ตอบกลับ #3821 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 09:48:50 AM »
มีภาพเก็บตก.. ลุง santa ของเรา "แตก" กลางงานเลยครับ 5555

อีกภาพยืนยันพี่หมอบอย ... อิ่มจริง ๆ จนกินไม่ลงแล้ว
(ข้าวเหนียวมะม่วง "แม่วารี" อร่อย หวานมัน จากพี่ 1g ทองหล่อ)

ออฟไลน์ Plasmama

« ตอบกลับ #3820 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 09:25:34 AM »
ผมโชคดีได้มีโอกาสไปร่วมงานนี้ งานสนุกมากครับ พี่ๆก็เป็นกันเองและเฮอากันทุกท่าน เป็นงานที่อาหารเยอะมากและอร่อยทั้งนั้น อาหารที่ไม่เห็นในรูปยังมี ขนมจีนน้ำยาปู ขาหมูทอด ไส้กรอก หมูคุโรบุตะ หมูปิ่ง ข้าวเหนียวมะม่วง ฯลฯ  กินมาราธอน กัน 5 ชั่วโมง
ต้องขอขอบคุณในไมตรีพี่ๆทุกท่าน คุณนัทที่ชวนและ พี่ต๋อมและท่านผบ เจ้าบ้านด้วยครับ
 :) :) :) :) :) :) :) :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo :yahoo

Re: TK Theater Party ..
« ตอบกลับ #3819 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 08:42:00 AM »
อิ่มท้องแตก หัวเราะท้องแข็ง และดื่มจนท้องผูก อิอิ

ขอบคุณเจ้าบ้าน ขอบคุณอาหารอร่อยๆจากทุกสารทิศ

ขอบคุณไมตรีที่มีต่อกันครับผม :)

งานนี้หัวเราะจนกรามค้าง อิ่มไป 2 วันจริง ๆ ๆครับ 5555
สนุกกันมาก ช่วงเอาภาพเก่าๆ ของห้องดูหนัง/ฟังเพลงของเพื่อนๆ ในก๊วนมาดูกัน ฮากลิ้ง สมชื่อ ก๊วน กปห/กปต จริงๆ มาด฿สภาพห้องของทุกคยวันนี้เปลี่ยนไปแบบคนละโลกเลย  :headphone

ผมว่าน่าเสนอแอดมินให้เปิดกระทู้ใหม่ว่า ลงรูปประวัติการเปลี่ยนแปลงและปรับปรุงห้องเครื่องเสียงของสมาชิกแต่ละคนบ้างดีกว่า สนุกมาก Y]

« ตอบกลับ #3818 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 08:36:30 AM »

พี่ต๋อม และ ผบ. ครับ   :clap c) (ที่ชูสองนิ้วน่ะอย่าเข้าใจผิดนะครับว่าจะอะไร 2 หน  จริงๆ คุณขวัญมีนัยว่า ปีนี้ขอโบนัสจากคุณต๋อม 2 เดือนนะ จะเอาไปแต่งบ้านเพิ่มอีก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม, 2013, 08:38:23 AM โดย champ143 »

TK Theater Party ..
« ตอบกลับ #3817 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 07:53:08 AM »
อิ่มท้องแตก หัวเราะท้องแข็ง และดื่มจนท้องผูก อิอิ

ขอบคุณเจ้าบ้าน ขอบคุณอาหารอร่อยๆจากทุกสารทิศ

ขอบคุณไมตรีที่มีต่อกันครับผม :)

งานนี้หัวเราะจนกรามค้าง อิ่มไป 2 วันจริง ๆ ๆครับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม, 2013, 07:57:13 AM โดย cinemania »

ออฟไลน์ หมูอ่อนนุช

• *
« ตอบกลับ #3816 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 07:30:03 AM »
น่าสนุกครับ..ช่วงปีนี้งานผมยุ่งมากๆจนเพื่อนฝูงสาปส่งกันไปหมดแล้ว.. :black_eye :black_eye

ไว้มีโอกาสจะไปแจมด้วยครับ..ไลน์ก็หายหมดเพราะโทรศัพท์เก่าหาย..เลยขาดการติดต่อกับชาวโลกไปเลย

บ้านคอนโดอีกซักสองเดือนคง เตรียมย้ายเข้าไปอยู่ ตอนนี้กำลังเตรียมห้องฟังใหม่ครับ..แต่ห้องคงทำอะไรมากไม่ได้เพราะสภาพห้องในคอนโดมันบังคับ

ไว้มีโอกาสจะไปแจมด้วยครับ :) :) :)

My twitter.........wo_ofm

ออฟไลน์ Santa

• **
  • I'm a Baby Bull
« ตอบกลับ #3815 เมื่อ: 15 กรกฎาคม, 2013, 12:18:55 AM »

Please visit our new website

www.LinnThailand.com

« ตอบกลับ #3814 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 11:44:18 PM »
งานนี้กินกันตั้งกะบ่าย ๆ ยันดึกเลยครับ เมาและอิ่มกันถ้วนหน้า   :victory d_d :yahoo

« ตอบกลับ #3813 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 11:43:23 PM »
รูปหมู่แบบฮา ๆ ครับ   :clap :wiggle

ช่วงค่ำก็มีการดูรูปภาพบรรยากาศเก่าๆกันครับ

« ตอบกลับ #3812 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 11:41:47 PM »
พี่วิรุฬ และพี่ไพรัชกล่าวเปิดงาน และเป็นตัวแทนกลุ่ม กปต. มอบชิงช้าในโอกาสฉลอง renovate บ้านใหม่ของพี่ TOM+

พี่ต๋อม และ ผบ. ครับ   :clap c)

« ตอบกลับ #3811 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 11:41:05 PM »
ของกินเยอะมาก ๆ ครับ ... เยอะจนทานกันไม่หมดเลย   ;D

จริง ๆ ของกินนี่ถ่ายรูปไม่ทันหลายรายการ ... มาเร็วเคลมเร็วมาก ๆ  :yoyo(43):

« ตอบกลับ #3810 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 11:40:21 PM »
เมื่อวานสนุกกันมาก ๆ ครับ .... ขอบคุณพี่ TOM+ ด้วยครับที่เอื้อเฟื้อสถานที่ครับ

งานจัดกันแบบกันเองง่าย ๆ ของกินก็ติดไม้ติดมือกันมา แต่ติดกันมาเยอะไปหน่อย เหลือเพียบลย 5555
มีสมาชิกมาร่วมงานกันนับรมได้ 21 คน มาดูภาพบรรยากาศกันครับ

กำลัง BRAIN STORM ช่วยกันจุดไฟ 555

พี่วิรุฬลงมือเองเลยครับ

บรรยากาศก็กันเอง สบาย ๆ

« ตอบกลับ #3809 เมื่อ: 14 กรกฎาคม, 2013, 12:04:38 PM »
มาอั๊พเดทห้องนี้กันหน่อย. หายไปนาน

เมื่อวาน(13ก.ค.). บ้านนี้เปิดบ้านเลี้ยงบาร์บีคิวณบรเวณลานบ้านใหม่ที่เพิ่งพิมพ์ลายปูนเสรจสดสดร้อนร้อน. หลังจากเจ้าของบ้าน ทำการปรับปรุงบ้านที่ถูกพิษน้ำท่วมใหญ่ไปเมื่อปลายปี54 เมื่อวานถือว่าการซ่อมแซมและปรับปรุงเสร็จครบถ้วนทั้งหมด พวกเรา. ก๊วน กปต. เลยถือโอกาสมานั่งสังสรรค์ทานอาหารเย็นกันที่บ้านนี้เลย. งานนี้พวกเราเชิญสมาชิกชาว TAC  มาร่วมเข้ากลุ่มด้วย. เมื่อวานถือเป็นการรวมตัวครั้งใหญ่เลยทีเดียว มากันครบหน้า. ขาดไปเพียง 2 คนคือ คุณท๊อปแห่งโกลเด้นท์ทิวลิปและคุณจิ๊บจ้อย. แห่งก๊วน คยส จาก. เวป TAC

เมื่อวานมีใครกันบ้างเท่าที่รวบรวมได้มี ผมเอง,  พี่ไพรัช,  พี่ประยูรและพี่ติ๊ก, เสี่ยหนึ่ง,  คุณเกล้าและคุณต๊อบ, อาจารย์ชาติ,  คุณปัญญา,  น้องบี, คุณวินัย, คุณไซ, คุณหมอบอย, คุณนัท, คุณโอ๊ต(สมาชิกใหม่), คุณต๋อมและคุณขวัญ(เจ้าของบ้าน).  ส่วนสมาชิกจากเวปTAC. ที่มามี น้าเขียง (admin TAC) ,  ลุง SANTA, คุณหนุ่ย, และคุณป๊อบ2000

มีการรวบรวมรูปภาพการพบปะสังสรรค์ของก๊วน กปต (เดิมเรียก กปห) ตั้งแต่สมัยแรกๆ. (เกือบ5ปี). และภาพชุดเครื่องเสียงของแต่ละคน มาฉายโปรเจคเตอร์กลางแจ้งในงานด้วย. สนุกกันมาก

อาหารเพียบ เหลือเบะบะ  เหลือเฟือ. เดี๋ยวรอดูรูปบรรยากาศโดยน้องนัทต่อไปนะครับ

« ตอบกลับ #3808 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 11:16:32 PM »
บรรยากาศสนุกๆแบบพี่ๆน้องๆครับ
คุยกันหัวเราะท้องคัดท้องแข็ง คลายเครียดจากหน้าที่การงานที่หนักกันมาทั้งอาทิตย์

เพิ่งเห็นรูปนี้ครับ แฟนพันธุ์แท้ Line  ;D ;D :clap :clap
คุณไซฯ ามาแจมในไลน์ด้วยกันดิ   วันๆ ไม่ต้องทำอะไรกันล่ะ ไลน์กันวันละเกินสองร้อยเลย

« ตอบกลับ #3807 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 08:56:34 PM »
คุยกันหัวเราะท้องคัดท้องแข็ง คลายเครียดจากหน้าที่การงานที่หนักกันมาทั้งอาทิตย์

เพิ่งเห็นรูปนี้ครับ แฟนพันธุ์แท้ Line  ;D ;D :clap :clap

ออฟไลน์ Jet-Do

• Freshy
« ตอบกลับ #3806 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 05:56:53 PM »
ห้องสวยมากครับ เห็นเเล้ว...อยากได้มั่ง อิอิ

« ตอบกลับ #3805 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 01:31:28 PM »
ท่านประธานทั้งสาม

ถ้าทางประธานปลาเค็ม จะผอมแห้งแรงน้อย กว่าอีกสองประธานพอควรเลย
นั่งกันสามคน เบสหายหมดเลย :black_eye

ทำไมต้องเอาคำว่าปลาเค็มไว้ตรงเป้าผมด้วยหล่ะคุณต๋อม ตรงนั้นมันไม่เค็มซักกะหน่อย  ((

ก็ชื่อเล่นทางอิตาเลี่ยนของคุณวินัยว่าอะไรนะ DoxDildo ไม่ใช่ดหรอ อิอิ  ;D

ฟังดูเหมือนแปลว่าจู๋หมาเลย  K]

อูย ขอโทษนะครับคุณวินัย ผมไม่ได้คิดไปไกลขนาดนั้นเลย  เห็นนัทเล่าให้ฟังว่าเมื่อวันศุกร์บ่ายเรียกชื่ออิตาเลี่ยนเล่นกันผมตกข่าว ได้แว่วๆ ว่าของคุณวินัยมีอะไรเกี่ยวกับ Dildo นี่ล่ะ แต่จำได้เลาๆ ว่าเอาชื่อ Doxday มาต่อด้วยอะไร dildo นี่ล่ะ  ถ้าผิดไปขออำไพนะครับ  K]

โอ้ยยย ไม่ได้ซีเรียสครับพี่ รู้กันครับแค่ขำๆ หนุกหนานตามประสาเรา  :headphone

ตอนทำก็ไม่ได้นึกนะคุณวินัย ว่ามันจะอยู่ตรงเป้าพอดี

แต่......เอ่อ..... ของพี่ใหญ่ก็อยู่ตรงเป้าเหมือนกัน

"กปห."......เอ่อ.....เอ่อ.....เอ่อ....... :secret

กป.หัวลูกแมว   :secret  :kicking :kicking :kicking

« ตอบกลับ #3804 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 01:27:42 PM »
ศัพท์ฮิตครับ

"วันนี้คุณอัพปรีแล้วหรือยัง"    ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
« ตอบกลับ #3803 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 12:42:16 PM »
พี่  pop   ก็  อัพ  ปรี  เหมือนกัน   ลั่นล่า    อีกแล้ว   
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ jibjoy

• **
« ตอบกลับ #3802 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 09:44:46 AM »
วันนี้คุยกับ ท่านประธานค.ย.ส. ท่านก็ถามว่า พี่หมูไม่ อับปรีย์ เอ้ย ไม่ อัพปรีไปด้วยเหรอ 5 5 5   :secret

ช่วงนี้หาแต่พรรคพวกอัพปรีฯ

ออฟไลน์ pop2000

« ตอบกลับ #3801 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2012, 08:26:24 AM »
ตอนี้ชุดผม. อับปรี. ของจริง :cry2 :cry2 :cry2.  ต้องเร่งสะสมกระสุนไปหาปรีใหม่ต่อไป. ตอนนี้ซิสเต็มตรงกลางโบ๋กลวง ฟังเพลงไม่ได้ :cry2

• **
« ตอบกลับ #3800 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 11:41:15 PM »

ถ้าทางประธานปลาเค็ม จะผอมแห้งแรงน้อย กว่าอีกสองประธานพอควรเลย
นั่งกันสามคน เบสหายหมดเลย :black_eye

ทำไมต้องเอาคำว่าปลาเค็มไว้ตรงเป้าผมด้วยหล่ะคุณต๋อม ตรงนั้นมันไม่เค็มซักกะหน่อย  ((

ก็ชื่อเล่นทางอิตาเลี่ยนของคุณวินัยว่าอะไรนะ DoxDildo ไม่ใช่ดหรอ อิอิ  ;D

ฟังดูเหมือนแปลว่าจู๋หมาเลย  K]

อูย ขอโทษนะครับคุณวินัย ผมไม่ได้คิดไปไกลขนาดนั้นเลย  เห็นนัทเล่าให้ฟังว่าเมื่อวันศุกร์บ่ายเรียกชื่ออิตาเลี่ยนเล่นกันผมตกข่าว ได้แว่วๆ ว่าของคุณวินัยมีอะไรเกี่ยวกับ Dildo นี่ล่ะ แต่จำได้เลาๆ ว่าเอาชื่อ Doxday มาต่อด้วยอะไร dildo นี่ล่ะ  ถ้าผิดไปขออำไพนะครับ  K]

โอ้ยยย ไม่ได้ซีเรียสครับพี่ รู้กันครับแค่ขำๆ หนุกหนานตามประสาเรา  :headphone

ออฟไลน์ moo.htg

« ตอบกลับ #3799 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 11:03:36 PM »
วันนี้คุยกับ ท่านประธานค.ย.ส. ท่านก็ถามว่า พี่หมูไม่ อับปรีย์ เอ้ย ไม่ อัพปรีไปด้วยเหรอ 5 5 5   :secret

• kjit
« ตอบกลับ #3798 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 10:53:13 PM »
พี่.  Tom. +.  เพื่อนเชียรกันขนาดนี้.  ยอม. ได้แย้ว. อัพปรีคับ. 

« ตอบกลับ #3797 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 10:00:30 PM »

ออฟไลน์ pop2000

« ตอบกลับ #3796 เมื่อ: 09 กรกฎาคม, 2012, 08:20:28 AM »

อ่านแล้วฮาตรึม.  เสียดายมั่กๆ.   ตอนนี้ผมยังติดแง๊กอยู่พัทยาอยู่เลย.   :cry2 :cry2

• **
« ตอบกลับ #3795 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 10:36:39 PM »

« ตอบกลับ #3794 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 10:25:32 PM »

• **
« ตอบกลับ #3793 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 10:22:59 PM »

« ตอบกลับ #3792 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 09:56:19 PM »
อิจฉาๆ  :cry2 :cry2
พี่ไพรัชหายไปเลย น้องๆ คิดถึงครับ  :headphone

• *
« ตอบกลับ #3791 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 09:32:00 AM »
อิจฉาๆ  :cry2 :cry2

ออฟไลน์ jibjoy

• **
« ตอบกลับ #3790 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 09:27:33 AM »

« ตอบกลับ #3789 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 08:37:07 AM »
เมื่อวานไปแจมด้วยไม่ได้เพราะต้องไปร่วมงานแต่งงานของลูกน้องชาวญี่ปุ่นที่โรงแรมครับ เลยเอารูปมาฝากเล็กๆครับ

อิจฉาเจ้าบ่าววุ้ย เจ้าสาวสวยมาก

ออฟไลน์ Schweiz

« ตอบกลับ #3788 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 08:35:51 AM »
เมื่อวานไปแจมด้วยไม่ได้เพราะต้องไปร่วมงานแต่งงานของลูกน้องชาวญี่ปุ่นที่โรงแรมครับ เลยเอารูปมาฝากเล็กๆครับ

« ตอบกลับ #3787 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 08:19:14 AM »

ท่่านประธานทั้งสามนี่ยิ่งเครียดยิ่งอัปนะครับ ;D 2f

« ตอบกลับ #3786 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 08:17:19 AM »

ได้เห็นเพื่อนๆพี่ๆกลับมายิ้ม+หัวเราะแล้วรู้สึกสบายใจด้วยครับ  :headphone d_d

« ตอบกลับ #3785 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 06:52:00 AM »

« ตอบกลับ #3784 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 06:47:54 AM »

เอ่อ.......ชื่อก๊วนย่อยทีมใหม่นี่ มันจะไม่ฮาร์ดคอร์ไปหน่อยเหรอครับ
เรียกกันที สะดุ้งเลย    ;D ;D ;D

ไม่ต้องสะดุ้งเห็นคุณต๋อม เตรียมตัวจะ อับ pre phono กะเขาด้วยไม่ใช่เหรอ ก็เข้าเป็นสมาชิกได้นะ

อ้างถึง
น้าจิ๊บจ๊อย สะดวกจัดแมทช์สนุ๊กเกอร์เมื่อไหร่บอกนะครับ
ส่วนเตะบอลนี่ สังขารน่าจะไม่ไหวแล้ว
คงต้องส่งคุณหมอบอยเป็นตัวแทนกปห.ลงไปเป็นศูนย์หน้าตัวเป้า  ^-^

ไอ้ศูนย์หน้า ตัวเป้า นี่ ไว้ทำอะไรอะ ฟังแล้ว  :cold :cold :cold
กลัวเป็นแบบนี้อะ
<a href="http://www.youtube.com/v/vS038_4z3M8?version=3&amp;amp;hl=en" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/vS038_4z3M8?version=3&amp;amp;hl=en</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม, 2012, 06:50:36 AM โดย MorBoi »

• kjit
« ตอบกลับ #3783 เมื่อ: 08 กรกฎาคม, 2012, 05:21:38 AM »
อิ่มมากๆ. ครับ   อ้าว.  ขออัพ ปรี.  แถม. สเกลเลอร์ลุย