ผู้เขียน หัวข้อ: TK Theater  (อ่าน 826756 ครั้ง)

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • I'm a Baby Bull
Re: TK Theater
« ตอบกลับ #3840 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 02:41:35 PM »
จบงานแล้ว อิ่มไปอีก สองวัน เสียดายแต่ว่า ทำไม ยกข้าวเหนียวมะม่วง
ออกมาช้าจัง โดนตัดกำลังด้วยจานอื่นไปจนเต็มพุงหมดแล้ว
จริงๆเสี่ยหนึ่งเขายกข้าวเหนียวมะม่วงมานานแล้วครับ แต่ไม่มีใครในครัวปอกมะม่วงเป็นเลยรอไปรอมาจนเพื่อน
บ้านคุณขวัญ. มาช่วยทำยำเนื้อน่องลาย เขาเลยช่วยปอกมะม่วงให้. จานนี้เลยออกมาทีหลังสุดครับ

หา มียำเนื้อน่องลายตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไม่ไม่ได้กินอะ  :cry2 :cry2
กินจนพุงแตกแล้ว ยังกินไม่ครบเลย  :'( :'(

วางบนโต๊ะข้างๆพี่หมอแหละ ผมถึงนั่งตรงนั้นเลยไงพี่ จิ้มกินสบายเลย อิอิ

ก่อนข้าวเหนียวมานิดนึง
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

ออฟไลน์ Saitosan

Re: TK Theater
« ตอบกลับ #3841 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 2013, 03:48:43 PM »
จบงานแล้ว อิ่มไปอีก สองวัน เสียดายแต่ว่า ทำไม ยกข้าวเหนียวมะม่วง
ออกมาช้าจัง โดนตัดกำลังด้วยจานอื่นไปจนเต็มพุงหมดแล้ว
จริงๆเสี่ยหนึ่งเขายกข้าวเหนียวมะม่วงมานานแล้วครับ แต่ไม่มีใครในครัวปอกมะม่วงเป็นเลยรอไปรอมาจนเพื่อน
บ้านคุณขวัญ. มาช่วยทำยำเนื้อน่องลาย เขาเลยช่วยปอกมะม่วงให้. จานนี้เลยออกมาทีหลังสุดครับ

หา มียำเนื้อน่องลายตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไม่ไม่ได้กินอะ  :cry2 :cry2
กินจนพุงแตกแล้ว ยังกินไม่ครบเลย  :'( :'(

วางบนโต๊ะข้างๆพี่หมอแหละ ผมถึงนั่งตรงนั้นเลยไงพี่ จิ้มกินสบายเลย อิอิ

ก่อนข้าวเหนียวมานิดนึง

ผมก็พลาดเหมือนกันครับ อิอิ