ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากห้องเล็กๆๆที่เมื่อง ชล  (อ่าน 173264 ครั้ง)

ออฟไลน์ GAV

Re: ฝากห้องเล็กๆๆที่เมื่อง ชล
« ตอบกลับ #840 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 03:59:06 PM »
เห็นพี่ประยูร บอกชอบแนวนี้ ครับ  :)

ออฟไลน์ Saitosan

• Superstar...
« ตอบกลับ #841 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 04:56:17 PM »
เห็นพี่ประยูร บอกชอบแนวนี้ ครับ  :)

Beautiful krub.  :headphone d_d

ออฟไลน์ TOM+

• Superstar..
« ตอบกลับ #842 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 06:30:51 PM »
จากคนที่ไม่คิดจะเล่นแผ่นดำ  แค่เดือนเดียวพี่ประยูรไปไกลมากๆครับ   :clap :clap :clap

คุณไซตามมาเร็วเร้ว   :victory

« ตอบกลับ #843 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 07:09:30 PM »
จากคนที่ไม่คิดจะเล่นแผ่นดำ  แค่เดือนเดียวพี่ประยูรไปไกลมากๆครับ   :clap :clap :clap

คุณไซตามมาเร็วเร้ว   :victory

ครับพี่ต๋อม เมื่อเช้านั่งฟังเพลงผ่าน Linn DS ด้วยกันกับ ผบ. ผมเปรยๆเรื่องแผ่นดำ ท่านผบ.บอกว่าไว้อีก 5 ปีนะ  :-\ :yucky ((

ออฟไลน์ harts

« ตอบกลับ #844 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 11:04:10 PM »
จากคนที่ไม่คิดจะเล่นแผ่นดำ  แค่เดือนเดียวพี่ประยูรไปไกลมากๆครับ   :clap :clap :clap

ครับพี่ต๋อม เมื่อเช้านั่งฟังเพลงผ่าน Linn DS ด้วยกันกับ ผบ. ผมเปรยๆเรื่องแผ่นดำ ท่านผบ.บอกว่าไว้อีก 5 ปีนะ  :-\ :yucky ((

เยี่ยม  2f 2f 2f

ออฟไลน์ doxday

• Super Star.
  • **
« ตอบกลับ #845 เมื่อ: 19 กรกฎาคม, 2012, 11:45:19 PM »

บอกท่าน ผบ.ว่าค่อยๆซื้อไปอีก 5 ปีครบพอดี  :headphone

« ตอบกลับ #846 เมื่อ: 20 กรกฎาคม, 2012, 04:29:09 PM »

บอกท่าน ผบ.ว่าค่อยๆซื้อไปอีก 5 ปีครบพอดี  :headphone

ตอนนี้มีแผ่นเพลงไทยน่าจะ 10 กว่าแผ่นได้แล้วครับ  c) c) :secret :secret

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #847 เมื่อ: 21 กรกฎาคม, 2012, 06:40:15 PM »
วันนี้คุยกันพี่ แกบอกมีแผ่น 500 กว่าแล้วอ่ะ 5555 .....แซงผมกับหลายๆคนไปแล๊ววว   ;D

« ตอบกลับ #848 เมื่อ: 13 สิงหาคม, 2012, 05:02:19 PM »
ขอบคุณพี่ประยูรสำหรับแผ่น CD ที่ฝากซื้อและของฝากจากในงานด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ  d_d :drunk

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
« ตอบกลับ #849 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 07:28:02 AM »
รูปบรรยากาศวันนี้ครับ

พี่ต๋อมติดขนมมาทานรองท้องระหว่างเดินทาง

พี่ต๋อมกับพี่หมอบอยใส่ชุดสีเดียวกับรถมาเลย  ;D

3 ทหารเสือต้นทางของชุดพี่ประยูรครับ
cd esoteric k-01
pre plinius
power plinius

และรูปลำโพง rockport avior พระเอกของงานครับ  Y] O0

คิกถึงครับ   ก่อนพี่เค้าจะทำห้องใหม่
พิจิต 089-771-8895

• kjit
« ตอบกลับ #850 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 07:31:12 AM »
มาต่อภาค 3 ภาคจบ (ยังกะ Lord Of The Ring ไตรภาคเลยนะเนี่ย)

ออกจากบ้านพี่ประยูรก็มาต่อบ้านคุณ Saitosan ที่นี่ ผบ. สส. ซึ่งกำลังจะมี Sai Junior เร็วๆ นี้ มารอต้อนรับ คณะ กปห ทุกคนไม่พูดพล่ามทำเพลง ตรงรี่ เข้าไปยังห้องดูหนัง เอ๊ย ไม่ใช่ ห้องนั่งเล่น ซึ่งเจ้าของห้องเพิ่งถอย Samsung LED 46 นิ้วตัวใหม่มากันทันทีเพื่อผึ่งพุงกันต่อ อิอิ

บรรยากาศในห้องดูหนังฟังเพลง ซึ่งปัจจุบันเปลี่ยนและอั๊พไปหลายอย่างจากเมื่อครั้งสุดท้ายที่มาเยี่ยมห้องนี้

ภาพนี้จะเห็นว่าพอคุณไซ ฉาพภาพเมนเมนูของหนัง 3D พิเศษ น้องนัทฯ เป็นเด็กที่ไม่กล้าดูต้องรีบยกเอาหนังสือการ์ตูน (โป๊) ขึ้นปีดตา โดยมีคุณวินัยกับน้องบี รีบกอดแข้งกอดขาน้องนัทฯ ว่า อูยส์ดูหนังอะไรเนี่ย ดูไม่ได้ (ดูไม่ได้เพราะไม่กล้าดูนะ ดูไม่ได้พราะ Pioneer 91 ไม่เล่น 3D

วันนี้คุณไซฯ พยายามเล่นหนัง 3D ให้พวกเราดูกัน แต่อด เพราะถูก ผบ. เซ็นเซอร์ เอ้ย ไม่ใช่ เครื่องเล่น Pioneer LX91 ของตาไซ ไม่รองรับไฟล์ 3D เลยอดดูนมพุ่งทะลุจอกันเลย  K]

ขอบคุณคุณไซฯ และว่าที่คุณแม่คนใหม่ ที่ให้การต้อนรับพวกเราในครั้งนี้  :clap

คณะออกเดินทางไปทานอาหารค่ำกันต่อที่ร้านครัวป้าไหม

ข้าวผัดปู จานแรก

ปลาหมึกแดดเดียวทอดน้ำปลา อร่อยมาก

ปลากระพงทอดราดยำมะม่วง

ปลาคังชุบแป้งทอด

หอยนารมทอด (อ้อส่วน)

ต้มยำกุ้งใหญ่

ปลาหมึกสดผัดผงกะหรี่

อาหารเหลือทุกจาน เพราะยังอิ่มมาจากน้ำยาปู หอยจ๊อ ที่บ้านพี่ประยูรกันอยู่เลย

กลับถึงกทม. ด้วยสวัสดิภาพทุกคน มารวมตัวกันอยู่ที่ล๊อบบี้ชั้นล่างของโรงแรมก่อนแยกย้ายกันกลับบ้าน

ชาวคณะบางแสนครับ  พวกเราก๊วน กปห สนุกกันมากครับทริปนี้ ขอขอบคุณในน้ำใจไมตรีในครั้งนี้ครับ

จัดไป    เร็วๆๆก่อนพี่   เค้าจะตอกเข็ม  ทำห้องใหม่ แล้ว

• kjit
« ตอบกลับ #851 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 07:32:57 AM »

คณะมาถึงบ้านก็รี่เข้าไปยืนเม้าท์กันอยู่หน้าห้องฟังเพลงใหม่ของเจ้าของบ้านเลย

สภาพห้องพี่ประยูรที่สมาชิกอัดกันเข้าไปวันนี้ 16 คน ไม่นับเจ้าของบ้าน

อาหารกลางวันที่ท่าน ผบ. พี่ประยูรจัดเตรียมต้อนรับ น้ำยาปู แสนลือชื่อ กับหอยจ้อทอดสุดอร่อย ของหวานมีแปะก๋วยต้มมะพร้าวอ่อน อร่อยอีกแหละ

สองสาวกำลังเปิดหม้อ (น้ำยาปู)

คุณต๋อมกำลังช่วยท่าน ผบ. เปิดหม้ออีกแรง โดยมีท่านชาติยืนพิจารณาหม้ออยู่

คณะพรรคกำลังจ้วงขนมจีนน้ำยาปูเข้าปาก วันนี้คุณชาติทำสถิติทานขนมจีนเข้าไป 7 จับ ตามมาด้วยคุณหนึ่ง 4 จับ สำหรับน้องบีทานไป 4 จับเหมือนกันแต่ทานหอยจ้อไป 20 ลูก เอื้อก

รูปชุดล่าสุดของพี่ประยูร Be10 เข้าประจำการ

ฟังเสร็จก่อนออกจากบ้านก้มานั่งทานกาแฟและเม้าท์กันต่อที่โถงรับแขกของบ้านพี่ประยูร

หิวๆๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #852 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 05:19:21 PM »
ท่องไว้ๆๆ Avior..Avior..  :headphone

อุ๊ยย......ฮ่อยจ้อ ฮ่อยจ้อ... ขนมจีนปู...ขนมจีนปู  :headphone :headphone

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #853 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 06:52:54 PM »
วันนี้แวะไปห้องพี่ประยูรมา ... เยี่ยมครับ  Y] O0

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #854 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2012, 08:22:02 PM »
ว่างๆขอแวะไปเยี่ยมห้องคุณนัทหน่อยจะได้ไหมครับ ไม่รู้ว่าอัพไปถึงไหนแล้ว ตอนที่เคยไปยังสร้างไม่เสร็จเลย ;)
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #855 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2012, 08:50:32 AM »
ว่างๆขอแวะไปเยี่ยมห้องคุณนัทหน่อยจะได้ไหมครับ ไม่รู้ว่าอัพไปถึงไหนแล้ว ตอนที่เคยไปยังสร้างไม่เสร็จเลย ;)

ตอนนี้ห้องผมระเบิดชุดกระจัดกระจายแล้วครับ .. น่าจะประมาณต้น ๆ ปีหน้าครับ ถึงจะได้ดูครับ  :cry2

« ตอบกลับ #856 เมื่อ: 02 ธันวาคม, 2012, 06:17:15 PM »

ตอนนี้ห้องผมระเบิดชุดกระจัดกระจายแล้วครับ .. น่าจะประมาณต้น ๆ ปีหน้าครับ ถึงจะได้ดูครับ  :cry2

โปรเจคยักษ์แน่ๆเลย รอชมๆๆครับ  Y] Y] O0 O0