ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังเทสเสียงเซอร์ราวด์ดี ๆ ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2939 ครั้ง)

ออฟไลน์ P.K.

หนังเรื่องไหนบันทึกเสียงเซอร์ราวด์ดี ๆ ฟังชัดเจน ที่ใช้ทดสอบได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะเอามาเทสครับ แนะนำหลาย ๆ เรื่องเลยครับจะได้มีตัวเลือก ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
Re: แนะนำหนังเทสเสียงเซอร์ราวด์ดี ๆ ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ตุลาคม, 2010, 12:51:40 PM »
แผ่น test surround สามัญประจำบ้าน
4 เรื่องนี้ซื้อติดบ้านไว้ได้เลยค้าบ 5 ดาวทุกเรื่องครับ  O0

Kungfu Panda
Transformer 1
Batman The DarkKnight

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
Re: แนะนำหนังเทสเสียงเซอร์ราวด์ดี ๆ ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ตุลาคม, 2010, 01:06:27 PM »
ถ้าหนังออกใหม่ ๆ ช่วงนี้ก็ลองดูนี่ครับ  Predators remake, A-team, Iron Man2

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 ตุลาคม, 2010, 05:23:06 PM »
เพิ่มหนังใหม่เสียง surround เยี่ยม ๆ ให้อีกครับ  O0

G.I. Joe
prince of persia
the crash of the titans
how to train your dragon
monster vs alien

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม, 2010, 08:57:20 PM »
เพิ่งดู How To Train Your Dragon จบตะกี้  เสียงเยี่ยมมาก