ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆ พี่ ร่วม ประมูล ViVO cool! ช่วยผู้ประสบน้ำท่วมใต้ ใกล้ แสน แล้วครับ!  (อ่าน 181717 ครั้ง)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
โอน  7599.88 บาท ให้แล้วน่ะคับ      ขอให้ผู้ประสพภัยน้ำท่วมทุกท่าน  ฟื้นกลับมาหายไว ๆ คับ

ออฟไลน์ Oh Jezus

ไม่วันจันทร์ก็วันอังคารครับ จะโอนให้  Y]

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
ผมช่วย 500฿ ครับ  :)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ pigeon

• *
โอนเงินให้แล้วครับ 12/11/10 เวลา 20.35 ยอดเงิน 4,567.00  ;D

ออฟไลน์ merrexkable

• Super Star
  • *
    • Merrexkable
ยอดรวมบริจาคจากการประมูล คือ 86932 บาท

ยอดสบทบเพิ่มเติม
มียอดสบทบเพิ่มเติมจากคุณ johnny + คุณ golf +คุณ nang
ทำให้ยอดบริจาค รวม ยอดสบทบ ล่าสุด อยู่ที่  89032 บาท ครับ!!!!

ทาง Digital Pro ขอร่วมบริจาคเพิ่มอีก   10968 บาท

รวมยอดบริจาคในครั้งนี้เป็นเงินรวมทั้งหมด 100,000 บาท ครับผม !!!!
  d_d d_d d_d d_d

ยอดที่แจ้งโอนเข้ามายืนยันได้รับยอดครบครับผม กำลังเตรียมดำเนินการโดยเร็วที่สุดครับ
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ยอดรวมบริจาคจากการประมูล คือ 86932 บาท

ยอดสบทบเพิ่มเติม
มียอดสบทบเพิ่มเติมจากคุณ johnny + คุณ golf +คุณ nang
ทำให้ยอดบริจาค รวม ยอดสบทบ ล่าสุด อยู่ที่  89032 บาท ครับ!!!!

ทาง Digital Pro ขอร่วมบริจาคเพิ่มอีก   10968 บาท

รวมยอดบริจาคในครั้งนี้เป็นเงินรวมทั้งหมด 100,000 บาท ครับผม !!!!
  d_d d_d d_d d_d

ยอดที่แจ้งโอนเข้ามายืนยันได้รับยอดครบครับผม กำลังเตรียมดำเนินการโดยเร็วที่สุดครับ

อนุโมทนาสาธุ อีกทีครับ คนไทยน้ำใจงามจริงๆ

ออฟไลน์ watd

• Freshy
แจ้งยอดบริจาคครับ
      4343.43
โอนทาง ATM  13/11/53 15.36 น. ครับ

ออฟไลน์ อูฐ

วันนี้ได้ไปเห็นตัวจิงของเครื่อง รุ่นนี้   มาแล้วในงานเครืองเสียง    ขอบอกเลยว่าเครื่องสวยจิง ๆ    ใครที่ประมูลได้ในราคาต่ำหว่าหกพันบาท     ขอบอกเลยว่า  โชคดีมาก ๆ        ได้เครืิ่องดี  ราคาถูก ๆ  มาก ๆ  ถูกกว่าราคาจิง   ที่สำคัญ  แถมได้บุญ  ได้ช่วยเหลือคนอื่นอีก  เยี่ยมมาก ๆ   ขอบอกเลยว่าใครไม่มาประมูล และคิดจะไปซื้อเครื่องนี้  ขอบอกเลยว่าพลาดโอกาสทองจิง ๆ        นี่ถ้าผมได้เห็นเครื่องก่อนหน้านี้   ผมจะเพิ่มประมูลเป็นสองเครื่องเลย    ได้เครืืองเล่นสวยคุณภาพดี  ได้ทำบุญช่วยเหลือคนไทยด้วยกัน    โอกาสแบบนี้หายากมาก ๆ      คุ้มสุด ๆ       

ขอสนับสนุนกิจกรรมแบบนี้  มาก ๆ

ออฟไลน์ ProHiDef

• *
ผมได้มีโอกาสเห็น Demo เครื่องเล่นรุ่นนี้มาก่อนหน้านี้แล้ว และยังทราบราคาคร่าวๆอีกด้วย

นับถือน้ำใจท่านที่ร่วมประมูลโดยยังไม่มีข้อมูลเจ้า ViVO Cool ตัวนี้เลย (เห็นแต่อะไรก็ไม่รู้ดำๆ  ;D)

ทำให้ทราบเลยว่าตั้งใจจะบริจาคจริงๆ ผลบุญในครั้งนี้ทำให้หลายท่านได้เจ้า ViVO Cool ไปใช้ในราคาถูกมากๆ แถมยังได้บุญไปอีกกระบุงใหญ่

ผมเคยถามคุณพงศ์ว่าทำไมไม่แจ้งราคาขายไปก่อนเปิดประมูล แกยิ้มๆแต่ไม่ตอบอะไร

ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าคนที่นี่ น้ำใจงามจริงๆครับ  c)

ออฟไลน์ พัฒน์

• Freshy
ผมโอนและแจ้งทาง pm เรียบร้อยครับ ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ

ออฟไลน์ akeshipping

• *
วันนี้นำเงินไปร่วมทำบุญกับคุณพงแล้วครับ

ได้มีโอกาสเห็นตัวจริงแล้วครับ สวยน่าใช้อย่างพี่อูฐบอกเลยครับ O0 O0 O0

ที่สำคํญเห็นคุณพงบอกว่ามีของแถมให้ด้วยครับ :secret :secret :secret

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
เพื่อนๆทุกท่านมีน้ำใจจริงๆครับ ขออนุโมทนา ด้วยครับ  :)

ออฟไลน์ johnny

• *
ผมโอนและแจ้งรายละเอียดไปทางอีเมลแล้วนะครับ  :)

ยินดีและดีใจที่ได้ทำสิ่งดีๆร่วมกันครับผม :)

ผมไม่ทราบว่ามีแถมสาย HDMI พร้อมมีสาย Optical มาด้วยใน package อีก ...... ก็ดีใจครับได้ของด้วยได้ทำสิ่งดีๆด้วย :)

ส่วนตัวผมเห็นว่าคนหาดใหญ่เป็นคนมีน้ำใจ เห็นประโยชน์ของส่วนรวมมาก่อนเสมอ เมื่อมีโอกาสช่วยได้ก็ช่วยกันไปครับผม :)

ขอบคุณครับ :)

โอนให้แล้วครับวันนี้ เวลาประมาณ 16:40

ยอด 4400.44 บาทครับ

ขออนุโมทนาผลบุญกุศลครั้งนี้ให้ คุณพงศ์ฉัตร และครอบครัว มีแต่ความสุขและความเจริญครับ  O0

เดี๋ยวผม PM ที่อยู่ไปให้ครับ

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Super Star.
  • **
ขออนุโมทนากับเพื่อน ๆ ครับ และต้องขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ประมูลได้ มันคุ้มจริง ๆ

• *
เอา clip ViVO cool มาให้ดูกันไปพลางๆก่อนนะครับ
เดี๋ยว พุธ นี้ จะนำเงินไปมอบให้แล้วครับ

<a href="http://www.youtube.com/v/rlSB84kFuvY&amp;hl=en_US&amp;feature=player_embedded&amp;version=3" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/rlSB84kFuvY&amp;hl=en_US&amp;feature=player_embedded&amp;version=3</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน, 2010, 11:54:41 PM โดย merrexkable »
 "Better price for Better sound"

• *
ขอเชิญ ทุกท่านที่ร่วมบริจาคในครั้ง ไปร่วมกันเป็น สักขีพยานในการมอบเงินบริจาคให้กับทาง ช่อง 3 ผ่าน คุณ สรยุทธ
(เนื่องจากเงินบริจาคน่าจะถึงมือผู้เดือดร้อนได้รวดเร็วที่สุด)
โดย เราจะไปบริจาค กัน ตอน 9.00น. วันพรุ่งนี้เช้า (พุธที่ 17 นี้ครับ)

ท่านใดสามารถไปร่วมได้เชิญนัดพบกันที่ ตึกฝ่ายประชาสัมพันธ์ ช่อง 3 พระราม4 เวลา 8.30 น. นะครับ

หากต้องการสอบถามสถานที่ ติดต่อผมได้ที่ 0803064441  24 ชม. (ถ้าถ่านไม่หมดนะครับ :P)

ยอดบริจาคของพวกเราทั้งหมด คือ 1 แสน บาท ถ้วนครับ  :clap :clap c) c) c) c) c)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน, 2010, 03:10:05 PM โดย merrexkable »

• *
ไม่ช่องสามได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรเพราะผมมอบให้ทาง merrex ดำเนินการโดยบริสุทธิ์ใจ  :)

เงินที่เข้าไปช่องสามตอนนี้ยอดเท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้ มากมายมหาศาล ตอนยอดสามสิบล้านบางบ้านยังไม่ได้เรือไม่ได้ของเลย ก็ไอ้หมู่บ้านที่นายสรยุทธมันโปรโมตตัวเองนั่นแหละ  :)

ผมคิดว่าหลายๆคนก็คงไม่อยากให้ไปให้นายสรยุทธเหมือนผม...ไมรู้สิ :)

ขออภัยที่ต้องเว่ากันซื่อๆครับ :)

• *
ไม่ช่องสามได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรเพราะผมมอบให้ทาง merrex ดำเนินการโดยบริสุทธิ์ใจ  :)

เงินที่เข้าไปช่องสามตอนนี้ยอดเท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้ มากมายมหาศาล ตอนยอดสามสิบล้านบางบ้านยังไม่ได้เรือไม่ได้ของเลย ก็ไอ้หมู่บ้านที่นายสรยุทธมันโปรโมตตัวเองนั่นแหละ  :)

ผมคิดว่าหลายๆคนก็คงไม่อยากให้ไปให้นายสรยุทธเหมือนผม...ไมรู้สิ :)

ขออภัยที่ต้องเว่ากันซื่อๆครับ :)

งั้นแนะนำที่ไหนดีครับ  เพราะ ถ้าผ่าน มหาลัยตามจุดประสงค์แรก เกรงจะยิ่งช้ามากขึ้นไปอีก  ??? ??? ??? ???
PM เข้ามาแนะนำก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวก post ตรงนี้  :) :) :) :) ยังทันครับ  ;)

ออฟไลน์ nui67

ลองดูสภากาชาดไทยก็ได้ครับ ผมกับพวกเพื่อนก็ลงขันกันก้อนนึงเหมือนกัน  :clap
Stewart StudioTek 130 Motorized 92" + JVC RS-15/Samsung 3D PS50C7000 > Oppo 103 > Onkyo PR-SC5507 > Emotiva XPA-5 200 x 5 ch > Usher Be-10 DMD, Usher CP-777 DMD, Pro Cinema 8330, JL Fathom F112

• *
ไปดำเนินการมาเรียบร้อยครับ
มอบให้ผ่านทางคุณ สรยุทธ เนื่องจาก มาทราบภายหลังว่าทาง admin ได้ทำการนัดไปก่อนหน้าแล้วครับ และ ทางช่อง 3 ก็ยืนยันในส่วนการส่งต่อความช่วยเหลือ อย่างเร็วที่สุด!

คุณ สรยุทธ รอ รับมอบเงินบริจาค ตามที่นัดไว้

• *
สอบถามเรื่องการช่วยเหลือ
ซึ่งคุณ สรยุทธแจ้งว่า ยังมีอีกหลายพื้นที่  ที่ยังเข้ากันไม่ถึง  แต่กำลังพยายามเข้าไปกันอยู่
วันที่เข้าไป เห็นถุงยังชีบกองเป็นภูเขาเลยครับ เตรียมส่งออก วัน ต่อ วัน เลยครับ
 O0

เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ร่วมทำบุญ จะได้พอสบายใจได้นะครับ ว่าเงินของพวกเราได้ถูกส่งออกไปแล้วนะครับ  :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน, 2010, 12:59:42 PM โดย merrexkable »

• *
นับกันสดๆ พร้อมพยาน เพื่อความโปร่งใสครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน, 2010, 01:05:04 PM โดย merrexkable »

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
สุดยอดครับ   :showoff

ออฟไลน์ STAFF PLANET LASER

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ ProHiDef

• *

ออฟไลน์ watd

• Freshy
ได้บุญเยอะจริงๆครับ Y] 

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Super Star.
  • **

• *

ทุกท่านอย่าถือผมนะครับที่มีอคติส่วนตัวไปหน่อย  :'(

พอเห็นรูปภาพแล้วยิ้มออกแล้วครับ เห็นแล้วรู้สึกดีมีความสุขครับ  :)

......ว่าแต่คนเสื้อขาวใส่แว่นนี่เคยเล่นละครหรือเปล่าครับทำไมคุ้นตาจัง ที่สำคัญคนขวาสุดนี่ถ้าอ้วนอีกนิดจะเหมือนผมเดียะเลยโดยเฉพาะทรงผมเนี่ยเป๊ะ  ;)

ออฟไลน์ อูฐ

ขอให้ vivo  ขายดี ๆ เหมือนกับที่มีน้ำใจช่วยผู้อื่นน่ะคับ 

:clap :clap :clap :clap

ว่าแต่ว่า คุณ พงค์  ไปช่อง สาม นี่   เดี่ยวคอยดูน่ะ  อีกสามเดือนเห็นคุณ พงค์ เล่นละครช่อง 3  เป็นพระเอกชัวร์     เรียกว่า  หล่อเข้าตา ผู้จัดละครช่องสาม   อิ อิ

ออฟไลน์ pigeon

• *
อยากทราบความคืบหน้าของ ViVO Cool จังเลยครับ ตอนนี้เดินทางมาถึงไหนแล้วอ่ะครับ ^^

• *
เตรียมรับได้แล้วครับ
รายละเอียดที่กระทู้นี้เลยครับผม
http://www.htg2.net/index.php?topic=71262.msg882674