ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนั่งเล่น แปลงร่าง เป็น hometheater  (อ่าน 28520 ครั้ง)

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Back to Cinema
Re: ห้องนั่งเล่น ATC mch ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2010, 06:36:42 AM »
ย้ายเข้ามาอยู่บ้านใหม่ได้เดือนกว่าแล้ว ห้องใหญ่ยังไม่เสร็จเสียที เลยต้องทำห้องนั่งเล่น เอาเป็นห้อง family room แบบ multi function ไปก่อน คือใช้เป็นห้องทำงาน เล่น net อ่านหนังสือ ดูทีวี เล่นเกมศ์ และ karaoke ไปในห้องเดียวกันเลยครับ เอารูปมาฝากให้ชมกันครับ ท่านใดต้องการพิสูจน์  ATC mch แวะมาได้นะครับ

:o :o :o
โหพี่หมอนพครับ นี่ขนาดห้องนั่งเล่นนะพี่...ชุดนี้ก็สุด ๆ แล้วนะครับ  O0

ห้องสวยมากครับ ผ้าม่านอย่างเท่ห์เลยครับ  :clap

ออฟไลน์ Saitosan

• Superstar...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2010, 09:56:02 PM »
ห้องสวยมากเลยล่ะครับ ไว้จะไปเยี่ยมชมครับ :clap :clap :clap O0 O0 O0 O0 O0

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2010, 09:51:53 PM »
ห้อง 5.5x8 m ถ้าจะทำ hometheater ก็คงใช้ประโยชน์ ได้ไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ เลยทำเป็น family room ดีกว่า ออกแบบตกแต่งเอง ไม่ต้องพึ่ง interior
furniture ก็ mix and match เอาเอง ครับ

ออฟไลน์ pon02829

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2010, 09:46:35 PM »
ย้ายเข้ามาอยู่บ้านใหม่ได้เดือนกว่าแล้ว ห้องใหญ่ยังไม่เสร็จเสียที เลยต้องทำห้องนั่งเล่น เอาเป็นห้อง family room แบบ multi function ไปก่อน คือใช้เป็นห้องทำงาน เล่น net อ่านหนังสือ ดูทีวี เล่นเกมศ์ และ karaoke ไปในห้องเดียวกันเลยครับ เอารูปมาฝากให้ชมกันครับ ท่านใดต้องการพิสูจน์  ATC mch แวะมาได้นะครับ

:secret :secret :secret
 O0 O0 O0 O0
 :headphone :headphone :headphone

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
ห้องนั่งเล่น แปลงร่าง เป็น hometheater
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2010, 09:39:41 PM »
ย้ายเข้ามาอยู่บ้านใหม่ได้เดือนกว่าแล้ว ห้องใหญ่ยังไม่เสร็จเสียที เลยต้องทำห้องนั่งเล่น เอาเป็นห้อง family room แบบ multi function ไปก่อน คือใช้เป็นห้องทำงาน เล่น net อ่านหนังสือ ดูทีวี เล่นเกมส์ และ karaoke ไปในห้องเดียวกันเลยครับ เอารูปมาฝากให้ชมกันครับ ท่านใดต้องการพิสูจน์  ATC mch แวะมาได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กุมภาพันธ์, 2012, 03:56:54 PM โดย dr.nop »