ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่จบอีก ขอความช่วยเหลือ  (อ่าน 1438 ครั้ง)

ออฟไลน์ vut15

ยังไม่จบอีก ขอความช่วยเหลือ
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2010, 10:16:47 AM »
พี่ๆท่านได้มีข้อมูลโซฟาดูหนังดีๆบ้างครับ งบ 30000 บาท + - แบบ 3 ที่นั้งครับหรือแนะนำร้านได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Otis

Re: ยังไม่จบอีก ขอความช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2010, 12:14:15 PM »
อืม เห็นใน Thaidvd มีพ่อค้าขาย อยุ่เหมือนกัน แต่ไม่มีหน้าร้าน
แต่ถ้าอยากไปลองนั่ง ซีค่อนชั้น 3 ร้านชื่อ Grnd EGW 3ที่นั่ง ปรับนอนได้ ราคา ประมาณนั้น หรือถูกกว่านั้น ขึ้นกับรุ่นที่ซื้อครับมีให้เลือกเยอะ เห็นโชว์ว่าเป็นคนทำเบาะโรงหนังให้กับ สวนหลวงด้วย แต่ผมไปสวนหลวงหลายรอบแลวยังหาโรงหนังไม่เจอเลย ลองดูครับ เคยซื้อไปใช้แล้ว 1 ตัว

ออฟไลน์ ขุนดง

• Super Star
  • *
Re: ยังไม่จบอีก ขอความช่วยเหลือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2010, 03:08:44 PM »
อืม เห็นใน Thaidvd มีพ่อค้าขาย อยุ่เหมือนกัน แต่ไม่มีหน้าร้าน
แต่ถ้าอยากไปลองนั่ง ซีค่อนชั้น 3 ร้านชื่อ Grnd EGW 3ที่นั่ง ปรับนอนได้ ราคา ประมาณนั้น หรือถูกกว่านั้น ขึ้นกับรุ่นที่ซื้อครับมีให้เลือกเยอะ เห็นโชว์ว่าเป็นคนทำเบาะโรงหนังให้กับ สวนหลวงด้วย แต่ผมไปสวนหลวงหลายรอบแลวยังหาโรงหนังไม่เจอเลย ลองดูครับ เคยซื้อไปใช้แล้ว 1 ตัว

หมายถึงท่าน ตี๋ D.K. >>> dogกิ้ง3000  ใช่ใหมครับ ...อิ อิ  :secret

อยู่ชมรมเดียวกันแคร็บ เกือบทุกห้องของสมาชิกชมรม ใช้โซฟาของเค้า(ยกเว้นห้องผม...เขาไม่ยอมขายให้เพราะห้องไม่เรียบร้อยซักที  :cry2)
เคยนั่งแต่เฉพาะแบบ 3 ที่นั่ง  มันนุ่มสบายมาก ปรับเอนดูหนังแล้วจะหลับท่าเดียว  2f

ปล. ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขานะ...แค่เป็นหน้าม้า...เจยๆ ฮ่าๆ!  ;D ;D

ออฟไลน์ aouzaa

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2010, 03:28:10 PM »

หมายถึงท่าน ตี๋ D.K. >>> dogกิ้ง3000  ใช่ใหมครับ ...อิ อิ  :secret

อยู่ชมรมเดียวกันแคร็บ เกือบทุกห้องของสมาชิกชมรม ใช้โซฟาของเค้า(ยกเว้นห้องผม...เขาไม่ยอมขายให้เพราะห้องไม่เรียบร้อยซักที  :cry2)
เคยนั่งแต่เฉพาะแบบ 3 ที่นั่ง  มันนุ่มสบายมาก ปรับเอนดูหนังแล้วจะหลับท่าเดียว  2f

ปล. ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขานะ...แค่เป็นหน้าม้า...เจยๆ ฮ่าๆ!  ;D ;D

โซฟา 3 ที่นั่ง (La-z-boy) ปรับเอนได้ 2 ที่ซ้ายกะขวา ที่นั่งกลาง ปรับเอน+วางขาไม่ได้
เมื่อก่อนเจ้าตัวเล็กนั่งได้สบาย ไม่ต้องเอน+ที่วางขา...

แต่ตอนนี้เจ้าตัวเล็ก ที่เริ่ม...ไม่เล็ก กำลังบ่นๆ ว่าจะให้ซื้อตัวใหม่ที่ปรับเอน+วางขาได้ ซะแว้ว....!!!

;)