ผู้เขียน หัวข้อ: กำเงินแสนหาอินทีเกรด เสียงร้อง และฟิวชั่นแจ๊ส บอสโนว่า ดีที่สุดในงบนี้ครับ  (อ่าน 2658 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ครับมีตัวเลือกยี่ห้อ

1. MOON หลายรุ่น
2. ACCUPHASE E 250 ,350
3.KRELL S300I

แนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ

วิท
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ dan116

มี accuphase E407 ให้เลือกตัวนึงครับ สนใจ PM มา

ออฟไลน์ กุ้งสยาม

• .
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • .
น่าจะเลือกที่มัน เหมาะกับลำโพงที่ใช้เป็นหลัก

เดี๋ยวแอมป์ไปทาง ลำโพงไปทาง ต้องเสียเงินอีกรอบ
ส่วนตัวชอบ bow  แต่ส่วนใหญ่บอกว่าผุ้นำเข้าไม่ work

ก่อนตัดสินใจ เอาลำโพงที่ใช้ไปต่อฟังด้วย พร้อมแผ่นโปรด
พูดคุยกันเพิ่มเติม  081-615-8672

ออฟไลน์ easygoer

c)  มีเฮครับ  เดี๋ยวนี้ไปหิ้วกันเองแล้ว  น่าจะมีคนรับหิ้วของจากเมืองนอกด้วยนะครับ  เห็นพวกสายเคเบิลก็มีคนรับสั่งเข้ามา   :clap

ออฟไลน์ GAV

ถ้าแบบว่าลงทุนแล้วใช้นานๆ และไม่ต้องกังวนกับลำโพง.......ก็นี่ครับ JEFF ROWLAND รุ่น CONTINUUM 500 , 500 watt @ 8 ohm , 1000 watt@ 4 ohm , Peak current > 45 amp    O0

ออฟไลน์ GAV

เป็นส่วนหนึ่งของsystem  :)

ออฟไลน์ bmw_e34

MOON i3.3x  ได้เปรียบสุดกับแนวเสียง เสียงร้อง และฟิวชั่นแจ๊ส บอสโนว่า  แถมเพิ่ม option DAC หรือ Phono ได้ด้วย ครบเครื่องมากๆ

ออฟไลน์ man_304

ลองไปฟังทั้งหมดแล้วค่อยมาลองฟังตัวนี้ดูว่าเราชอบไหม แล้วค่อยตัดสินใจครับ

http://www.htg2.net/index.php?topic=70789.0

แสนหน่อยๆ ครับ