ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาแนะนำ Sony ผ่านชุดชั้นใน เอ้ย Bravia .. LCD TV ระดับ 1080P ไม่แพง...  (อ่าน 2407 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
 แวะมาแนะนำ Sony ผ่านชุดชั้นใน เอ้ย Bravia .. LCD TV ระดับ 1080P ไม่แพงอย่างที่คิด

ไม่รู้มีใครนำมาให้ชมหรือยังนะครับ สำหรับ จอ LCD TV
ใน series ใหม่ของ sony ซึ่งโรงงานนั้นเป็นการร่วมทุน
ระหวาง sony กับ samsung ...
สินค้า series นี้ จะเข้าปีหน้า ในไทย ในชื่อ Bravia หรือ ผ่านชุดชั้นใน นั่นเอง อิอิ

เป็น LCD TV  เสปค ตามนี้ครับ
- 1 Mega Pixel HD Panel
  (1366x768 WXGA)
• WCG (Wide Color Gamut)–CCFL
• WEGA Engine Technology
• Viewing Angle 178°
• Brightness 500cd/m 2
• Contrast 1300 : 1
• Multi-system TV Tuner
• Picture-And-Picture (2-tuner PAP)
• Picture-And-Picture (PAP) Picture Freeze
• WEGA Gate On-screen Guide
และ มีช่องต่อ HDMI รองรับสัญญาณ 1080P ด้วย
ลองไปอ่านดูครับ ยังมีอีกหลายรุ่น
http://www.sony.com.sg/bravia/vseries.html

ในรุ่น 40 นิ้วราคา 5999 ดอลล่าสิงโปร์ ก็ราวๆ แสนห้า น่ะครับ
ถือว่าไม่แพงมากมาย ยังไงก็รอดูครับ ว่าท่านผู้กล้าท่าสใดอดใจไม่ไหว จะบินไป
ดูภาพ แล้วหิ้วจากสิงคโปร์มาหรือเปล่า อิอิ สำหรับผม ขอดูในไทยนี่หละครับ

napat

กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...