ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่ิ่ิองเล่น blu ray ของ philps รุ่น BDP3100 ลดเหลือแค่ 3990 แล้วครับ  (อ่าน 8573 ครั้ง)

ออฟไลน์ meson

• freedom DiY
  • Super Star
  • *

ใช้อยู่ครับ  แต่....ขอตินิดนึงครับ ตรงภาคจ่ายไฟคลำดูที่ตัวถังด้านบนค่อนข้างร้อนไปหน่อย กำลังคิดอยู่ว่าจะทำไงดี พัดลมตัวดูดก็ไม่มี ไว้หมดประกันก่อนจะรื้อดูดิ๊ว่าถอดภาคจ่ายไฟมาไว้ข้างนอกไหวมั๊ย รึโมเปลี่ยนเป็นหม้อแปลงแทน switching ดี ครับ ดูว่าทำได้แค่ไหน อย่างไร
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ MR.TEE

• Freshy
น่าสนครับ

ออฟไลน์ Jakaman

• เล่นมาเย้อ เจ็บมาเย้อ
  • เราวางใจในพระเจ้า
    • AudioDevelop
ผมเพิ่งไปสอยมาเมื่อต้นปีนี้เองคับ
เล่น mkv ไฟล์ได้ เล่นแผ่น AVCHD ได้เลยด้วยครับ ตอนแรกที่ร้านบอกว่าเล่น VCD ไม่ได้ แต่พอลองเอามาเล่น ก็เออนะ เล่นได้ครับ สรุปคือเล่นได้ทุก Format ครับ คุณภาพเสียง 24 บิท/196 Kb ครับ Dinamic เยี่ยมยอดกว่าดู DVD เป็นไหนๆครับ

ไม่ต้องไปหาเครื่องคอมแพงๆสเปคหลุดโลกที่ไหนแล้ว ตัวนี้จบเลยครับ

ใช้กับ usb external hard disk ได้หรือเปล่าครับ

ขออภัยตอบช้าไปนิด ใช้ได้ทั้งสองอย่างครับ
เมื่อก่อนข้าเคยตาบอด แต่บัดนี้ตาข้าเห็นแล้ว

ออฟไลน์ Diy_ชาติ

Re: เครื่ิ่ิองเล่น blu ray ของ philps รุ่น BDP3100 ลดเหลือแค่ 3990 แล้วครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์, 2011, 08:10:20 PM »
ผมเพิ่งไปสอยมาเมื่อต้นปีนี้เองคับ
เล่น mkv ไฟล์ได้ เล่นแผ่น AVCHD ได้เลยด้วยครับ ตอนแรกที่ร้านบอกว่าเล่น VCD ไม่ได้ แต่พอลองเอามาเล่น ก็เออนะ เล่นได้ครับ สรุปคือเล่นได้ทุก Format ครับ คุณภาพเสียง 24 บิท/196 Kb ครับ Dinamic เยี่ยมยอดกว่าดู DVD เป็นไหนๆครับ

ไม่ต้องไปหาเครื่องคอมแพงๆสเปคหลุดโลกที่ไหนแล้ว ตัวนี้จบเลยครับ

ใช้กับ usb external hard disk ได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ TONSON

Re: เครื่ิ่ิองเล่น blu ray ของ philps รุ่น BDP3100 ลดเหลือแค่ 3990 แล้วครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์, 2011, 12:59:43 PM »

ถ้าเป็นอย่างนั้นก็น่าสอยบ้าง ราชบุรีมีที่โรบินสัน โลตัส ราคา3990

ออฟไลน์ Gukku

• *
ราคาน่าสอยมากครับ

ออฟไลน์ แพร่

• http://www.htg2.net/index.php?topic=45680.0
 :)  ซื้อ ครับ  :)
ที่ติดต่อ ครับ 

http://www.htg2.net/index.php?topic=45680.0

ออฟไลน์ Jakaman

• เล่นมาเย้อ เจ็บมาเย้อ
  • เราวางใจในพระเจ้า
    • AudioDevelop

เมื่อก่อนข้าเคยตาบอด แต่บัดนี้ตาข้าเห็นแล้ว