ผู้เขียน หัวข้อ: 9 มีค. 46 บ้านคุณหมอ TJ (แล้วไปต่อร้านข้างนอก)  (อ่าน 2954 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา

2 ชม. ผ่านไปเหมือนติดปีก.....หลังจากได้ชิมปลา salmon ที่บ้านคุณหมอ (อร่อยที่สุดในโลก) เผื่อคราวหน้าจะเรียกมากินอีก....ก้อลงมาสัมผัสกับ SLK 240 ของท่านพี่ใหญ่ครับ

ภายในก้อ ..... จ๊าบบบบบบบบ....สุดๆ (จ๊าบบบ...นี่ยืมคุณ rak มาใช้)

กลิ่นเบาะหนัง ยังติดที่ปลายจมูกเลยครับ....ขอบคุณพี่ CP มากครับที่ให้เกียรติ ผมได้นั่งรถชมกรุง

จากรูปกุ้งมังกร ยักษ์....Giant lobter.... WoW !!!!
จากนั้นก้อมา ฉลองรถใหม่...เอ้ย... รวมพล htj ที่Sieng ครับ ไม่ผิดนะครับคุณตู่ htj เป็นการรวมพลเพื่อ eating ครับ....

เย้.....................ลืมกินกับ

ขออภัยอย่างแรงครับพี่ CP CLK ครับ CLK นี่หลักฐาน

ท่านหุบเขาทองคำ คุณ wettee งานนี้ไม่มีข้าวเปล่านะครับ เดือดร้อนหน่อยนะคุณ wet

3 ผู้ยุ่งเหยิง.....เล่น up ซะตามไม่ทัน วั้นผมก้อ up and down ไปก่อนละกัน

คุณ rak ( เจ้าของสโลแกน จ๊าบบบบบ....) มาพร้อมผู้ติดตาม
อีกคู่ In Blk. เล้ย....

กึ๋ย........พอสู้พี่เค้าได้หรือเปล่า....ซื้อรุ่นนี้ได้ตั้ง 4 คันแหนะ...อิอิ ภายในก้อคล้ายๆกันเนอะ....นิดหน่อยก้อยังดี...
ท้ายสุดก้อหารูปผมไม่เจอ ก้อเพราะว่าผมไม่ได้ไปครับ หุ หุ...

ใช่ครับลืมปรับ wife balance สีเลยเพี้ยน....ขอโทษอีกทีครับที่ถ่ายรถพี่ใหญ่เรา เป็นรถป้ายเหลืองซะนี่ อิอิ...รถผมก็ป้ายเหลืองเหมือนกัน (รูป) เหมือนรถพี่ CP อีกหน่อยแล้ว...เย้...
ถ่ายโดยใช้แฟลชใสภาวะที่แสงไม่พอ ก้อเป็นอย่างที่เห็นครับ เมื่อแสงจากแฟลช ตกกระทบป้าย ซึ่งเป็นสีสะท้อนแสง สีก็เลยผิดเพี้ยนไป.... ขออภัยคราวหน้าต้องยก Spot light ไปด้วย...
โดยคุณ WK

ข้อมูลจากกระทู้เก่า http://www.htg2.net/webboard2/view.php?No=9271
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มีนาคม, 2005, 07:09:53 AM โดย Too' Ninja »