ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นดินไหว ใครอยู่ทางเหนือ เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 1338 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Hot

• *
Re: แผ่นดินไหว ใครอยู่ทางเหนือ เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มีนาคม, 2011, 01:17:57 AM »
มีหลายท่านเอ่ยถึงเรื่องภัยพิบัติครั้งใหญ่ที่จะเกิดในเมืองไทยในไม่ช้านี้ ยังไงก้ออย่าประมาทนะครับ เร่งทำความดีกันไว้  2f

ออฟไลน์ พี่เอ

Re: แผ่นดินไหว ใครอยู่ทางเหนือ เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มีนาคม, 2011, 03:11:06 PM »
ช่วงนี้ ยอดขายคอนโด คงลดลง :whistling
ข้อมูลส่วนตั้วส่วนตัว
http://www.htg2.net/index.php?topic=52334.0

ออฟไลน์ อ้วน

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มีนาคม, 2011, 01:36:27 PM »
ใหวอีกแล้วครับเมื่อครู่แต่ไม่นานเท่าเมือคืน

ออฟไลน์ หลวงจัน

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มีนาคม, 2011, 11:11:17 AM »
เริ่มใกล้ กทม ขึ้นทุกทีๆ  :cold

ออฟไลน์ อ้วน

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มีนาคม, 2011, 10:37:58 AM »
กำลังจะนอนมันใหวนานพอดูและแรงด้วยหลังคาบ้านลั่นแต่ก็ไม่มีอะไรเสียหายครับ
ก่อนหน้านี้สองวันมันมีเรื่องแปลกฯเกิดขึ้น นกเขาที่อาศัยอยู่รอบฯตัวอาคารที่ทำงานไม่รู้ว่ามันตกใจอะไรครับบินมาชนหน้าต่างซึ่งเป็นกระจกตายไปตัวและมีอีกสองสามตัวมันบินเข้ามาในตึก
และเมือเช้าวานงูมันขึ้นมาอาศัยบนตึกยังแซวน้องฯว่าจะมีเหตการณ์อะไรเกิดขึ้นที่ไม่ดีแน่ฯ และตอนบ่ายเมื่อวานนั้งทำงานอยู่ดีฯรู้สึกหูอื้อไปพักใหญ่แปลกมากครับเหมือความกดอากาศมันเปลียนกระทันหันครับ
เมือคืนเลยไม่ได้หลับดีเลยครับมันมาเป็ระยะฯและเมื่อเช้าหลังแปดโมงนิดก็ใหวขึ้นมาอีกครับ

ออฟไลน์ ยศ

แผ่นดินไหว ใครอยู่ทางเหนือ เป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มีนาคม, 2011, 09:33:20 AM »
เมื่อคืนแผ่นดินไหวที่พม่ามาถึงภาคเหนือของไทย ใครอยู่ทางเหนือ ปลอดภัยดีไหมครับ

มีโอกาสได้ดูหนัง2012เมื่อเดือนที่แล้ว......ชักเสียวๆครับ :cry2