ผู้เขียน หัวข้อ: *** ช่วยแนะนำร้านรับทำกล่องเหล็ก อลูมิเนียม สวยแบบ Magnet หน่อยครับ  (อ่าน 5266 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ AMP150

จริงๆร้านทำกล่องทั่วไปทำได้ แต่ไม่ทำเพราะต้นทุนสูงมาก ส่วนใหญ่เน้นกล่องเครื่องพีเอหรืองานวัดส่วนใหญ่ ที่นัฐพงศ์ก็มีความสามารถทำกล่องอลูมิเนียมสวยๆ ได้ แต่ต้องสั่งร้อยใบขึ้น ใบละ 2พันบาทกว่า ก็ 2 แสนแล้วถ้าจะทำก็คงต้องกรุ๊ปบายขนาดใหญ่เป็นร้อยใบนะครับ

• *
แนะนำ ร้านอื่นแทนได้ไหมครับ

ออฟไลน์ meson

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
ATI Research  แถวๆวัดไร่ขิง ลองหาข้อมูลดูครับ

:giveup    ปิดกิจการไปแล่วครับท่าน สองสามปีได้แล่ว
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

• *
ลองถามอากู๋แล้ว  ไม่มี Website มีแต่เบอร์โทร  เดี๋ยวเปิดงาน จะลองโทรดูครับ

ไม่ได้เรื่อง อาจต้องรบกวนใหม่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ JUUD

ATI Research  แถวๆวัดไร่ขิง ลองหาข้อมูลดูครับ

ช้าก่อน..... หาข้อมูลไม่เจอ  สงสัยจะเลิกกิจการ

ลิงค์เดิม  http://www.atiresearch-anodized.com/ATI-738U.html

ออฟไลน์ JUUD

• *
มีใครบอกลายแทงได้บ้างไหมครับ

• *
*** ช่วยแนะนำร้านรับทำกล่องเหล็ก อลูมิเนียม สวยแบบ Magnet หน่อยครับ

ไปดูมาหลายที่แล้ว ไม่เนี๊ยบเท่าไรเลย

ขอบคุณมากครับ