ผู้เขียน หัวข้อ: HD Player ราคาต่ำหมื่นที่คุ้มค่าสุด (แนะนำด้วยครับ)  (อ่าน 7438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: HD Player ราคาต่ำหมื่นที่คุ้มค่าสุด (แนะนำด้วยครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 เมษายน, 2011, 07:52:53 PM »
เดี๋ยวนี้ตอบยากครับ เพราะมีหลายยี่ห้อมาก
คงต้องตั้งโจทย์ให้ตัวเองก่อน ประมาณว่า ตัวไหนเหมาะสมกันกับอุปกรณ์หรือชุดที่เรามีอยู่ มีฟังชั่นพิเศษอะไรที่ตรงกับที่เราชอบ สุดท้ายก็คงเป็นงบครับ

ออฟไลน์ autocom

• Freshy
HD Player ราคาต่ำหมื่นที่คุ้มค่าสุด (แนะนำด้วยครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน, 2011, 08:31:30 AM »
กำลังจะย้ายบ้าน และจัดห้องดูหนังใหม่ รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยครับ