ผู้เขียน หัวข้อ: Concert  (อ่าน 1548 ครั้ง)

ออฟไลน์ vut15

Concert
« เมื่อ: 21 เมษายน, 2011, 12:01:15 AM »
ขอคำแนะนำ Concert ชุดไหนหน้าเก็บบ้างครับ ทั้งภาพสวย เสียงดี ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
Re: Concert
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เมษายน, 2011, 08:55:39 AM »
เอาเท่าที่ผมเคยดูและประทับใจนะครับ  O0

Legend of Jazz  (เสียงดี ภาพสวย เพลงเพราะ : ดูรุ่นใหญ่เล่น jazz กันสด ๆ)
David Foster - Hitman I-II (เสียงดี ภาพสวย เพลงเพราะ และสนุก)
Michael Jackson - This is it (เสียงดี เพลงมัน สนุกมาก ๆ )
Stevie Wonder - Live at Last (เสียงดี สนุก ภาพสวยมาก)
Tsai Chin - in HongKong (เสียงดี ภาพสวย ฟังเรื่อย ๆ เพลิน ๆ)
Santana - Hymns for peace (เสียงดี และสนุกมาก มีศิลปินมาแจมเยอะ)
Yanni - Live (สนุก และภาพสวย)
Michael Bluble - Caught in the act (เพลงเพราะ และสนุกดี)
Andrea Bocelli - Live in Tuscany (ภาพสวย เสียงดี เพลงเพราะ วิวสวยมาก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน, 2011, 09:05:48 AM โดย cinemania »

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 เมษายน, 2011, 10:26:15 AM »
เอาเท่าที่ผมเคยดูและประทับใจนะครับ  O0

Legend of Jazz  (เสียงดี ภาพสวย เพลงเพราะ : ดูรุ่นใหญ่เล่น jazz กันสด ๆ)
David Foster - Hitman I-II (เสียงดี ภาพสวย เพลงเพราะ และสนุก)
Michael Jackson - This is it (เสียงดี เพลงมัน สนุกมาก ๆ )
Stevie Wonder - Live at Last (เสียงดี สนุก ภาพสวยมาก)
Tsai Chin - in HongKong (เสียงดี ภาพสวย ฟังเรื่อย ๆ เพลิน ๆ)
Santana - Hymns for peace (เสียงดี และสนุกมาก มีศิลปินมาแจมเยอะ)
Yanni - Live (สนุก และภาพสวย)
Michael Bluble - Caught in the act (เพลงเพราะ และสนุกดี)
Andrea Bocelli - Live in Tuscany (ภาพสวย เสียงดี เพลงเพราะ วิวสวยมาก)
เข้ามาเสริมอีกหน่อยครับ
Billy Joel - Live at Shea Stadium
Chris Botti - Live in Boston
Celine Dion - A New Day - Live in Las Vegas
Celine Dion - Takng Chances World Tour
Paul McCartney - The Space Within US
Paul Simon & Friends - The Library of Congress Gershwin Prize for Popular Songs

ออฟไลน์ vut15

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 เมษายน, 2011, 11:05:59 PM »
ขอบคุณท่านพี่ทั้ง 2 มากครับ :thumb