ผู้เขียน หัวข้อ: web ตั้มstand เปลี่ยนใหม่แล้วหรือครับ เห็นมีแบบใหม่ๆมาด้วย ?  (อ่าน 1778 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ตอนนี้เปลี่ยนเป็น www.hififoryou.com แล้วครับ เห็นว่าช่วงนี้คงพอจะว่างไม่ยุ่งวุ่นวายเหมือนที่ผ่านมา ก็คงจัดหาสินค้ามาบริการเพิ่มมากขึ้นได้แล้วน่ะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน, 2005, 10:39:01 AM โดย Too' Ninja »

ออฟไลน์ Teatree

web ตั้มstand เปลี่ยนใหม่แล้วหรือครับ เห็นมีแบบใหม่ๆมาด้วย ?

คุณตั้มเปลี่ยน web เป็น www.hififoryou.com เหรอครับ แล้วจะเปลี่ยนถาวรรึเปล่าเนี่ย แล้ว masterstand.com ไปไหนแล้วครับ

เห็นมีสินค้าเหมือนของที่ hificenter เลยครับ ไม่ทราบเหมือนกันกับ A&T รึเปล่า แต่ราคาคุณตั้มถูกกว่านะครับ

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน, 2005, 10:37:02 AM โดย Too' Ninja »
ที่อยู่ ฉิมพลี22 ตลิ่งชัน กทม.