ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเก่าที่น่าสนใจ 28 days later  (อ่าน 3680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lufee

หนังเก่าที่น่าสนใจ 28 days later
« เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 08:35:41 AM »
 หนังเรื่องนี้อาจเป็นที่เก่าพอควรเลยครับผม เป็นหนังที่เริ่มฉายในปี 2002 แตเนื่อเรื่องของหนังผมว่าทำได้ดีเลยทีเดียวนะครับสำหรับหนังของประเทศอังกฤษ เนื้อเรื่องของหนังนั้นเกี่ยวกับโรคประหลาดที่เปลี่ยน ให้คนนั้นมีความโหดร้ายทารุณไม่ต่างจากพวก Zombie และการถ่ายภาพออกมานั้นดูค่อนข้างสวยเลยทีเดียว ที่สำคัญการดำเนินเนื้อเรื่องนั้นไม่น่าเบื่อทำให้รู้สึกตื่นเต้าได้ตลอดเวลา และผมว่าผู้กำกับทำให้หนังนั้นออกมาให้คนดูได้รู้สึกหดหู่ได้ตลอดเวลาอีกเหมือนกันครับ ดังนั้นผมว่าคนที่ชอบดูหนังไม่น่าจะพลาดเรื่องนี้อีกหนึ่งเรื่องเลยนะครับผม
[/url]
ฝากรูป[/img]
 :whatsign

ออฟไลน์ Lufee

Re: หนังเก่าที่น่าสนใจ 28 days later
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 12:05:33 PM »
  :yahoo