ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเก่าที่น่าสนใจ ATONEMENT  (อ่าน 3474 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lufee

หนังเก่าที่น่าสนใจ ATONEMENT
« เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 10:53:03 AM »
หนังเรื่องนี้ก็เป็นหนังเก่าอีกเรื่องครับผมที่น่าสนใจ เริ่มฉายในปี 2009 แนวของหนังนั้นเป็นหนังรักครับ (Romancetic) แต่หนังเรื่องนี้ที่ผมยกขึ้นมานำเสนอ เพราะว่าผมชอบการดำเนินเนื้อเรื่องที่หักมุมในตอนสุดท้าย การดำเนินเนื้อเรื่องบางช่วงก็ทำให้งงๆ แต่ถึงยังไงซะผมว่าก็เข้าใจได้ การถ่ายทำหนังแนวการให้แสงและสถานที่ก็จัดได้ว่าสวยงามอยู่เหมือนกันครับ บอกได้คำเดียวว่าหากไม่ดูจนจบก็อย่าได้คาดเดาว่าหนังจะเป็นอย่างที่คุณคิด  :whatsign

[/URL]

Uploaded with ImageShack.us[/img]

ออฟไลน์ Lufee

Re: หนังเก่าที่น่าสนใจ ATONEMENT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 12:04:39 PM »
  :yahoo