ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเก่าน่าดู DAYBREAKERS  (อ่าน 3234 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lufee

หนังเก่าน่าดู DAYBREAKERS
« เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 08:04:34 PM »
 ฉายเมื่อ 2010 แนวหนังเรื่องนี้เป็นแบบผสมผสานหลากหลายมากเลยนะผมว่า Action,Trilling & SIFI หลากหลายแนวในเรื่องเดียวกันซะเลยทีเดียว หนังเรื่องนี้ผมว่าเป็นหนังที่เกี่ยวกับ Vampire ที่แหวกแนวได้ดีเลยทีเดียวนะครับ หากคนที่ชื่นชอบแนวผีดูดเลือด ผมว่าน่าจะไม่ควรพลาดเรื่องนี้เป็นอย่างยิ่งครับผม การวางเนื้อเรื่องบวกกับการดำเนินเนื้อเรื่อง ที่ชวนให้ติดตามได้ตลอดเวลา ดังนั้นผมว่าเป็นอีกหนึ่งเรื่องที่ควรหามาชมเป็นการด่วน บทสุดท้ายผมว่าค่อนข้างหักมุมดีครับ