ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเก่าน่าดู DECEPTION  (อ่าน 4509 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lufee

หนังเก่าน่าดู DECEPTION
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2011, 08:44:28 PM »
  ฉายเมื่อ 2008 แนวหนัง mysterious ต้องขอบอกว่าการวางเนื้อเรื่อง และการดำเนินเนื้อเรื่องของหนังนั้นวางได้ลึกลับซับซ้อน เลยทีเดียวครับบวกกับนักแสดงนำชายทั้งสองคนที่ มาเล่นแล้วด้วยผมว่าเลยทำให้หนังนั้นสนุกน่าติดตามตลอดเวลา ทำให้คนดูนั้นต้องคอยคิดและคาดเดาว่าหนังนั้นจะออกมาในรูปแบบใด ถึงแม้ว่าตอนจบนั้นจะออกห้วนๆไปหน่อยแต่โดยรวมแล้ว ผมว่าก็พอที่จะยอมรับได้ รวมถึงการสร้างสีสันอันเร่าร้อนของนักแสดงหญิง ผมว่าน่าจะถูกใจท่านผู้ชมที่เป็นผู้ชายหลายท่านเลยทีเดียว ไม่เสียดายเวลาที่นั่งดูอย่างแน่นอนครับ