ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายหัวข้อแนะนำหนังเก่าแล้วนะครับผม  (อ่าน 3496 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lufee

ย้ายหัวข้อแนะนำหนังเก่าแล้วนะครับผม
« เมื่อ: 08 มิถุนายน, 2011, 12:09:51 AM »
 :) สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆที่อาจต้องการเก็บหนังเก่าที่น่าดู ไว้ชมช่วงวันหยุดดังนั้นผมจึงได้หาตัวเลือกที่ผ่านการคัดสรรมาแล้ว ไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกของคนที่รักการดูหนังเช่นกัน ผมจึงขอย้ายกระทู้ที่จะเริ่มทำการเขียนใหม่ทั้งหมด ไปอยู่ในห้องมุมภาพยนต์ + DVD นะครับหากใครสนใจก็ตามไปอ่านหรือร่วมกันแสดงความคิดเห็นได้นะครับ เพราะว่าผมชอบการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นดีไม่ดียังไง จัดไปให้เต็มที่ครับเพื่อคนทีรักการดูหนังท่านอื่นๆ จะได้ไม่ต้องไปเสียเวลานั่งดูหนังที่ไม่้ได้เรื่องได้ความ ตั้งสองหรือสามชั่วโมงเสียเวลาเปล่า  :bye1