ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านพี่ JTR สบายดีไหมน้อง PST คิดถึง  (อ่าน 3491 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ท่านพี่ JTR สบายดีไหมน้อง PST คิดถึง
« เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 09:52:17 PM »
key
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ JTR

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
Re: ท่านพี่ JTR สบายดีไหมน้อง PST คิดถึง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 10:29:57 PM »
  Key ไหนล่ะเนี่ย  อืมม์ !! คิดว่าพอจะเดาออกนะ  ขอบคุณครับที่อุตส่าห์์ ส่งความระลึกถึงมาให้ สำหรับความปราถนาดีที่มีให้ พี่เองมิมีสิ่งใดตอบแทนกลับ  นอกจากคำขอบคุณในทุกสิ่งที่น้องๆทุกคน ใน PST มีให้ตลอดมา ตอนนี้พอจะมีเวลาว่างแล้ว ก็มีหลากหลายสิ่งหลายอย่างที่ยังคั่งค้างต้องกระทำในเสร็จสิ้น หากอยากขอคำแนะนำปรึกษา (ยกเว้นเรื่องเงิน)ก็โทรมาหาได้เลย เพราะยังไม่เปลี่ยนเบอร์มือถือ 01-8704350
แล้วตั้งอกตั้งใจรับผิดชอบหน้าที่ของตนให้ดีล่ะ  ที่พี่สอนไว้ลองนำมาใช้ดู  ด้วยความระลึกถึงเช่นกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน, 2005, 11:13:23 PM โดย JTR »
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ Udomchai

Re: ท่านพี่ JTR สบายดีไหมน้อง PST คิดถึง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 10:51:13 PM »
สวัสดีครับคุณพี่  เมื่อ 2-3 เดือนที่แล้ว ผมเคยแจ้งคุณพี่ไปว่าอยาจะได้แผ่น ตะวันเพลิง และสปิริตอะเวย์       ( ฉบับ บีบี ) ไม่ทราบว่าพี่ลืมแล้วหรือยัง  ผมยังรออยู่นะครับ ขัดข้องอย่างไร รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ ขอขอบคุณ

ออฟไลน์ Aut

• ALL JAPAN AND USA ORIGINAL PARTS
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 10:54:05 PM »
สวัสดีครับพี่ หายไปนานเลยคิดถึงเหมือนกันครับ เมื่อไรว่างเจอกันสักที่ครับยังติดข้าวพื่อยู่หนึงมื้อนะครับ :) :)
N SPORTS ALWAYS RACING.....

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 11:22:52 PM »
   เรียนคุณหนุ่มฯ

ขออภัยด้วยจริงๆครับ  เพราะช่วงที่ผ่านมาไม่มีเวลาว่างเลย สำหรับ Spilit a way ยังหาไม่เจอเลยแต่ red sun ผมไรท์ให้แล้ว  ช่วงนี้พอจะว่างแล้ว  ภายในไม่เกินวันศุกร์จะจัดส่งไปให้ครับ

เรียนคุณ Aut

ช่วงนี้ว่างแล้ว everytime ครับ นัดแนะมาอีกทีก็ได้ครับ  จะได้ชักชวนทั่น wk ไปรบกวนเยี่ยมเยียนอีกสักครา
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ Aut

• ALL JAPAN AND USA ORIGINAL PARTS
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน, 2005, 11:33:34 PM »
ได้เลยครับพี่ เอาเป็นอาทิตย์หน้านะครับเพราะต้อนนี้ยังอยู่ที่มาเก๊า จะกลับวันจันทร์ครับ
N SPORTS ALWAYS RACING.....

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2005, 01:30:02 PM »
 :)น้องๆที่แผนกส่งความคิดถึงให้ถึงที่เลยนะท่าน JTR classic  :o ;) :D
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ monbuny

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2005, 02:05:42 PM »
 :) :) :)
good sound creates good imagination

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 พฤษภาคม, 2013, 11:12:39 AM »
ขออภัยที่หายไปนาน..เพราะเพิ่งจะเปลี่ยนงานการที่ทำใหม่เลยวุ่นๆนิดนึงครับ.ตอนนี้ก็ประสบเคราะห์กรรมครั้งใหญ่เจอปัญหาเส้นโลหิตในสมองแตกทำใ้ร่างกายเป็นอัมพฤษไปครึ่งซีกครับต้องทำกายภาพบำบัดอีกหลายเดือนครับตอนนี้ออกจากห้องไอซียูโรงพยาบาลภูมืพลกลับมาพักรักษาตัวอยู่ที่บ่านเมืองเอก รังสิตแล่วครับกว่าจะปกติ.เบอร์โทรติดต่อตอนนี้ก็ยังใช้เบอร์0818704350เดิมครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม, 2013, 11:16:16 AM โดย JTR »

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤษภาคม, 2013, 11:22:46 AM »
ขอขอบคุณพี่หมอmonbunyที่อุตส่าห์ยกครอบครัวมาเยี่ยมถึงเตียงคนใข้ที่โรงพยาบาลภูมืพลเลย กราบขอบพระคุณครับ.
ตอนนี้สามารถขยับเท้าซ้ายที่อ่อนแรงงานนี้ต้องทำกายภาพบำบัดอย่างเดียวเท่านั้นครับอการพูดไม่ชัดเพราะลิ้นแข็งตอนนี้ดีขึ้นแล้ว

6,nr]

ออฟไลน์ ICE

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 พฤษภาคม, 2013, 12:28:05 PM »
หายไปนานมากๆ เลยครับ ตั้งแต่เฮียมังไม่อยู่เนี่ย
ขอให้หายกลับมาเป็นปกติเร็วๆ ครับ  :showoff

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 11:58:08 AM »
-ขอบคุณครับท่านICE

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 12:24:12 PM »
อ้าวเพิ่งทราบข่าว  ขอให้หายเร็ว ๆ นะพี่ 
สุขภาพสำคัญสุด  สุขภาพไม่ดีดูหนังฟังเพลงยังไงก็ไม่สนุก  หายเร็ว ๆ กลับมาเร็ว ๆ นะครับ
คราวนี้พี่คงต้องเลิกคบกะบุหรี่กะแอลกอฮอล์เด็ดขาดเลยนะพี่

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 01:36:42 PM »
ขออภัยที่หายไปนาน..เพราะเพิ่งจะเปลี่ยนงานการที่ทำใหม่เลยวุ่นๆนิดนึงครับ.ตอนนี้ก็ประสบเคราะห์กรรมครั้งใหญ่เจอปัญหาเส้นโลหิตในสมองแตกทำใ้ร่างกายเป็นอัมพฤษไปครึ่งซีกครับต้องทำกายภาพบำบัดอีกหลายเดือนครับตอนนี้ออกจากห้องไอซียูโรงพยาบาลภูมืพลกลับมาพักรักษาตัวอยู่ที่บ่านเมืองเอก รังสิตแล่วครับกว่าจะปกติ.เบอร์โทรติดต่อตอนนี้ก็ยังใช้เบอร์0818704350เดิมครับ.

หายกลับมาเป้นปกติไวๆนะครับทั่น JTR โหม(งาน)เกินไปหรือป่าว  :secret

ออฟไลน์ RAK

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 02:36:29 PM »
ป๋า JTR คร๊าบ ขอให้สุขภาพแข็งแรง หายไวไวนะคร๊าบ ยังถามถึงป๋า กับพี่กลางอยู่เลยคร๊าบ  :)

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 02:53:42 PM »
ไม่ได้เจอพี่ตั้งแต่งาน โตชิบา โน่นแน่ะ ขอให้พี่หายไวๆ ครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 07:25:26 PM »
ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านะครับที่ให้กำลังใจสาเหตที่เป็นน่าจะมาจาก....
พักผ่อนไม่เพียงพอโหมเล่นเนตทุกวันไม่ยอมหลับยอมนอนกว่าจะนอนก็หกเจ็ดโมงของทุกวันใหม่
ไม่ออกกำลังกายเลยบริหารแค่คลิ๊กเมาส์เท่านั้นเองจริงๆ
รับประทานอาหารโดยกินตามใจปากประเภทขาหูคากิปลาหมึกใข่นึ่งมะนาวขาหม๊ทอดเยอรมันตัวเพิ่มคลอเรทตอรอลทั้นั้น
ไม่เคยไปตรวจสุขภาพเลยตอนที่เส้นโลหิตในสมองแตกความดันโลหิตวัดได้280เกินระดับปกติไปเยอะ

ไม่ได้โหมงานอะไรหรอกท่านตู่แค่กำลังบ้าหัดโมหนังนั่งพิมฑ์ซับไตเคิลบรรยายไทยใส่ในหนังmkvทั้งเริ่องเท่านั้น.นี่กำลังคิดจะโมเสียงไทยใส่หนังHDที่โหลดมาเ็บแทบทุกวันบางทีอาจจะต้องขอเคำชีี้แนะเพิ่มเติมจากท่านtsainont:ydsojv(ผมไม่มีเบอร์โทรของท่านอยากโทรไปรบกวนสักครั้งไม่ทราบจะได้มั๊ยครับ)
ท่านรักผมยังคิดถึงคืนวันที่เรายังสนุกสนานด้วยกีันอยู่วันเวลาผ่านไปเร็วจริงๆอยากโทรคุยกับท่านซักหน่อย..จนใจที่เบอร์ของท่านผมทำหายไปกับโทรศัพท์เครื่องเก่าไปแล้วซิถ้าจะโทรมาคุยซักหน่อยก็ดีผมจะได้เซฟเบอร์ท่านเอาไว้ครับ
เบียร์กับเหล้าเลิกไปหลายเดือนแล้วครับพี่บุหรี่ผมไม่สูบอยู่แล้วครับพี่หมอตอนนี้ทางบ้านกำลังออกคำสั่งห้ามตรากตรำเล่นเนตเด็ดขาดเพราะกลัวว่าความดันมันจะกลับมาแตกอีกรอบ..เล่นเนตมากๆกลัวเครียดน่ะครับ..อดเล่นของชอบเลยตํ
เรียนท่านตู่รบกวนโทรหาผมซักหน่อยตามเบอร์ที่บอกเอาไว้มีเรื่องอยากคุยกับท่านน่ะคิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 08:26:08 PM »
เมื่อกี้คุยกับคุณตุ่เป็นมั่นเป็นเหมาะแล้วว่าหากผมหายกลับคืนเป็นปกติเมื่อไหร่จะกลับมาแจมกระทู้ในเวบบอร์ดแห่งนี้อีกครั้ง(แน่นอนว่ายังพกพาความไม่เต็มเต็งและข้อมูลมีสาระบ้างไม่มีสาระบ้างแซวเพื่อนๆให้เดือดร้อนกันเล่นพอแสบๆคันๆเหมือนเดิมครับผม)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 2013, 08:38:39 PM »
เมื่อกี้คุยกับคุณตุ่เป็นมั่นเป็นเหมาะแล้วว่าหากผมหายกลับคืนเป็นปกติเมื่อไหร่จะกลับมาแจมกระทู้ในเวบบอร์ดแห่งนี้อีกครั้ง(แน่นอนว่ายังพกพาความไม่เต็มเต็งและข้อมูลมีสาระบ้างไม่มีสาระบ้างแซวเพื่อนๆให้เดือดร้อนกันเล่นพอแสบๆคันๆเหมือนเดิมครับผม)

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะคร๊าบ  c) แต่ยังไงก็รักษาตัวให้หายเป็นปกติก่อนเป็นอันดับแรกด้วยนะครับผม  :secret  :victory

ออฟไลน์ ZAQ1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 02:49:53 AM »
ไม่เจอพี่หลายปี
ขอให้แข็งแรงเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 07:36:53 AM »
ขอบคุณครับเฮียซาผมยังระลึกถึงเฮียอยู่เสมอครับ.หากหายจากอาการเจ็บป่วยจนเป็นปกตินี้เมื่อไรผมขออนุญาติไปเยี่ยมเยือนเฮียที่บ้านสักครั้งนะครับผม

ออฟไลน์ RAK

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 06:26:30 PM »
สมัยก่อนจับกลุ่มกันสนุกมากๆ ทั้ง ป๋า WK , เฮียซา , ท่านบี , พี่ราชบุรี ฯลฯ ลองหนัง HD ช่วงยุคเริ่มต้นโปรโมตจากค่ายหนังต่างๆว่ากำลังเข้าสู่ยุคความคมชัดสุดๆ โหลดหนังตัวอย่างยังโหลดตั้งหลายวัน เพราะตอนนั้นเน็ตยังไม่แรง เปิดมาดูกระตุกฝุดๆ ไปตั้งหลักใหม่ประกอบคอมส์ ใหม่มาอีก สามหมื่นกว่า นัดลองดูกันอีก เปิดมา โอ้ จ็อด ภาพสวย ฝุดๆ เฮกันลั่นวิจารณ์กันแหลก โหลดมาอีกหลายไฟล์ ลองดูกันมันส์ไปเลยครับ ณ ปัจจุบัน พวกมีเดียบล็อก สองพันกว่า ดูฟูลริบตัวเต็มสบายบรื้ออออออ 55555

ที่แน่ๆ เลยเป็นกำลังใจให้ป๋า JTR สู้ๆหายไวๆแข็งแรงปึ๋งปั๋ง แล้วรักษ์จะเป็นโทรติดต่อเชิญพี่ๆไปนั่งทานอาหารกัน (ไม่สั่ง ขาหมูกับปลาหมึกนึ่งมะนาวให้กินแน่นอน  2f) และจะไปรับป๋าถึงบ้านเลยคร๊าบ  :victory O0 d_d

ออฟไลน์ สรร

• Plearn Edutainment is domestic and international study group programs which operated by 'Kimmanan's Group'
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 2013, 08:31:20 PM »
...ขอให้สุขภาพแข็งแรง หายไวไวครับ ถ้าแข็งแรงดีแล้ว ก็จะได้มาฉายหนังกลางแปลงแถวสวรรคโลกอีกนะครับ.....

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 พฤษภาคม, 2013, 11:09:23 AM »
ขอบคุณครับคุณสรร..ช่วงเดือนสิงหา-ตุลาคมปีนี้..พี่ชายซึ่งเป็นครูอยู่อ.ศรีนครและตั้งบ้านอยู่แถวต.วังกระพี้จ.อึตรดิตถ์พี่แกไปซื้อสวนลองกองเล็กๆแถวอ.ลับแลเอาไว้ครับ..วางแผนจะนำตัวผมไปพักผ่อนในช่วงเวลานั้นทีี่โน่น..ถ้าได้แร่ดออกต่างจังหวัด..รับรองว่าได้เป็นเอาโปรเจ็คเตอร์ไปฉายกลางแปลงกับจอสโคปหนังกลางแปลงประมาณแปดเมตรให้ชารวบ้านแถวนั้นดูเพื่อสนองความบ้าของผมแน่ๆครับคุณสรร..เอาไว้ผมได้ไปจริงๆก็จะขออนุญาตโทรหานะครับผม(รบกวนเมลแจ้งเบอร์คุณสรรมาให้ผมด้วยนะครับผม..เบอร์เก่าที่เก็บเอาไว้หายไปกับโทรศัพท์เครื่องเก่าไปแล้วครับ.(ตอนนี้ก็เลยพยายามติดต่อกับเพื่อนฝูงเก่าๆเพื่อขออัพเดทเบอร์โทรมาเก็บไว้อีกครั้งครับผม)

ได้เลยท่ารัก..ผมยังโทรไปหาเฮียซาคุยกับแกนึกถึงวันเวลาเก่าๆยุคอดีตในบอร์ดแห่งนี้ที่มีเซียมังและผมจับคู่แซวกันไปแซวกัมาเป็นที่สนุกสนาน...รวมทั้งมีเพื่อนๆอีกหลายๆท่านเข้ามาตอบกระทู้ให้ข้อมูลเป็นความรู้กันอย่างสนุกสนานจนผมต้องเข้าบอร์ดมาบ่อยๆเป็นความทรงจำดีๆที่ยากจะลืมเลือนจริงๆ