ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตบอกบุญเพื่อนๆ ใน HTG ทุกท่านครับ  (อ่าน 21133 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
Re: ขออนุญาตบอกบุญเพื่อนๆ ใน HTG ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 12 กันยายน, 2011, 10:36:14 PM »
โอ๊ะ  เพิ่งมาเห็นครับ

เดี๋ยวถ้าโอนเงินแล้วจะ PM ไปแจ้งครับ

ถ้าอยากได้หนังสือไว้อ่านเองด้วย จะทำยังไงครับ
ยังร่วมทำบุญด้วยทันครับ เพราะจะสงต้นฉบับเข้าโรงพิมพ์กลางเดือนกันยายนนี้ครับ  ส่วนหนังสือพระไตรปิฎกฉบับร่วมสมัยนี้นั้นเดี๋ยวผมจัดส่งให้ทุกท่านที่ร่วมทำบุญด้วยอยู่แล้วครับ  :headphone

ร่วมทำบุญด้วย 2,500 บาทครับ โอนให้แล้วเมื่อสักครู่ครับพี่

หยก
ได้รับแล้วครับ อนุโมทนาด้วยครับ

ขอชื่อสกุลด้วยครับ จะได้จัดพิมพ์ชื่อผู้ร่วมบริจาคในปกหลังด้านในให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ hiroyuki (หยก)

• สมาชิกน้อยๆ
  • Music Warms Your Heart!!
    • www.audio-phenomena.com
Re: ขออนุญาตบอกบุญเพื่อนๆ ใน HTG ทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 12 กันยายน, 2011, 10:49:45 PM »
โอ๊ะ  เพิ่งมาเห็นครับ

เดี๋ยวถ้าโอนเงินแล้วจะ PM ไปแจ้งครับ

ถ้าอยากได้หนังสือไว้อ่านเองด้วย จะทำยังไงครับ
ยังร่วมทำบุญด้วยทันครับ เพราะจะสงต้นฉบับเข้าโรงพิมพ์กลางเดือนกันยายนนี้ครับ  ส่วนหนังสือพระไตรปิฎกฉบับร่วมสมัยนี้นั้นเดี๋ยวผมจัดส่งให้ทุกท่านที่ร่วมทำบุญด้วยอยู่แล้วครับ  :headphone

ร่วมทำบุญด้วย 2,500 บาทครับ โอนให้แล้วเมื่อสักครู่ครับพี่

หยก
ได้รับแล้วครับ อนุโมทนาด้วยครับ

ขอชื่อสกุลด้วยครับ จะได้จัดพิมพ์ชื่อผู้ร่วมบริจาคในปกหลังด้านในให้ด้วยครับ

ส่งให้ทางอีเมลเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ 

หยก

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 29 กันยายน, 2011, 07:36:56 AM »
มาอั๊พเดทหน่อยครับ.   ส่งต้นฉบับหนังสือรวมเล่มพระไตรปิฎกฉบับร่วมสมัย. ให้โรงพิมพ์แล้ว คาดว่าน่าจะพิมพ์เสร็จพร้อมแจกจ่ายให้ผู้ร่วมสมทบเงินในครั้งนี้ประมาณต้นเดือนพฤศจิกายนนี้ครับ

ขอขอบคุณและอนุโทนาเพื่อนๆ ทุกท่านที่ร่วมกันทำบุญกับผมและครอบครัวของผมในครั้งนี้ครับ

จากเวป HTG2 ได้รับเงินมารวมทั้งหมด 87,598.99 บาท บวกจากเวปเพื่อนบ้าน TAC อีกจำนวน 103,901.09 และจากครอบครัวของผมอีกจำนวน 108,499.94 เพื่อให้ครบจำนวน 300,000.- บาท ซึ่งครบตามจำนวนที่ตั้งวัตถุประสงค์ไว้ครับ

มีรายชื่อดังต่อไปนี้

คุณธนัช ภครัชต์กุล
คุณพีรยุทธ พสุธารชาติ (และครอบครัว)    
คุณสุพัฒน์ คีรีวิเชียร  
คุณบรรพต นิธากร และ ครอบครัว
คุณนิพันธ์ ณิชาบูรและเด็กชายแผ่นดิน พรหมศิริ
คุณวิสุตา - สาณะเสน และครอบครัว
บริษัท เคลฟ ออดิโอ จำกัด
คุณสุวดิศ -คุณขวัญชนก ดิสถาพร
คุณณัฐพล แสวงทรัพย์
คุณวินัย งามผาติพงศ์และครอบครัว
คุณไพรัช - คุณอัจฉรา มหธารทิพย์ และครอบครัว
คุณสุภชัย - คุณณัฐพงศ์ - คุณธัญนันท์ วิวัฒนะประเสริฐ และคุณธนพร พิชญาจิตติพงษ์
คุณสมศักดิ์ วิเศษชลธารและครอบครัว
นพ.สุธิธัช สุขุมาลจันทร์
คุณไชยยศ ม่อง
คุณสมชาย อภิชาติสถาพร
คุณตู่ นินจา
กองทุน website htg2.net
นางอำไพ ตั้งเจริญบำรุงสุข
คุณพลชาย ตะวันกาญจนาและครอบครัว
คุณพุทธิวัฒน์ - คุณพัสสนัญช์ พิทยปรีชากุล
คุณชลธี อนันต์อาชญาสิทธิ์
คุณ chapaii ***
คุณพิจิต ชุลีประเสริฐและครอบครัว
คุณณัฐวุฒิ ศุภสุขและครอบครัว
คุณอำนาจ สมบัติสถาพรกุล
คุณสมชาย สาธุ
คุณเกียรติยศ - คุณวันนารี สถิตย์ถาวรชัย
คุณกงจักร์ โพธิ์พร้อม
คุณวรวุฒิ  อุ่นใจ
ครอบครัว นพ.นพพร ตันสุขชัย
คุณสงกรานต์  ทิพย์อักษร และครอบครัว
คุณวรชัย ฐาปนกุลศักดิ์
ภญ. ลีนา อริยเดชวณิช
ครอบครัวคุณบุญนะ – นางอรัญญาณี – นางอภิภาภรณ์ - นายชยกร คุณวิติ
คุณกรชนก ขาวประเสริฐ
ครอบครัวคุณเมธา – คุณพริ้มเพรา – ดช. ทยาทร เทพชาตรี
คุณไพศาล เลิศวงศ์กรกิจและครอบครัว
ครอบครัวพรทาบทอง
คุณธนันต์ รักจันอัด
คุณสุพัฒน์ คีรีวิเชียร  
คุณเกียรติยศ - คุณวันนารี สถิตย์ถาวรชัย
คุณชลธี อนันต์อาชญาสิทธิ์
คุณสงกรานต์ ทิพย์อักษรและครอบครัว
คุณอภิรักษ์ วรานิชกุล และครอบครัว
คุณธีรพงศ์ ใช้พะคุณและครอบครัว
คุณธนาคม - คุณสุณี คงเสถียรรัตน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม, 2011, 10:27:34 AM โดย champ143 »