ผู้เขียน หัวข้อ: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ  (อ่าน 27306 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gazzy

Re: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 05:52:09 PM »
อาหรั่งไม่ได้บอกเพื่อนๆว่า แผ่นเสียงที่เห็นใช้เวลากี่ปีในการสะสม เผื่อจะมีคนอยากรู้  :o
ผมว่านี่ไม่ใช่ทั้งหมด เพราะอาหรั่งจะเก็บแผ่นระดับ เทพ ไว้อีกที่นึง แบบแยกไว้ต่างหาก  ^-^

:cc_scooter

ออฟไลน์ อ้วน

• Super Star
  • *
Re: เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 02:14:24 PM »

[/quote]
ขอบคุณมากครับค่าใช้จ่ายเท่าไหล่ครับผมจะได้โอนไปให้ครับ   แผ่นก็มีไม่มากเท่าไหล่หลอกครับแต่เห็นตอ้งเก็บความคิดว่าสักวันอย่ากทำบ้านให้เป็นอุทยานแผ่นเสียง
คือ แบบใครอยากมาฟังก็มาฟังได้ไครอยากหาเพลงเก่าๆเรามีให้เลือกชมนะครับอันนี้ไม่ได้ขายครับจะทำตอนไม่ได้รับราชการแล้วคงจะเป็นความสุขเล็กๆนะครับ  แผ่นก็มีอยู่ประมาณนี้เองครับไม่มากไม่มายครับ
[/quote]
ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ
ยิ่งช่างตั้งใจจะทำบ้านให้เป็นอุทยานแผ่นเสียง  :clap  :clap
ผมสนับสนุนเต็มที่ครับมีอะไรผมช่วยได้บอกมาเลยนะครับ  O0  O0

ออฟไลน์ ช่างหรั่งโรงต้ม

• Super Star.
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 12:03:40 PM »
ถ้าคุณPrepiag ไปบ้านช่างหรั่งหอบแผ่นมาฝากผมด้วยนะครับเอามาเยอะฯ  ;D  ;D

ล้อเล่น  2f  2f

ช่างครับ
ได้ตัวประกบกลางที่จะทำให้ช่างล้างแผ่นได้เพิ่มขึ้นมาแล้ว
วันนี้ผมจะส่งให้นะครับ

ขอบคุณมากครับค่าใช้จ่ายเท่าไหล่ครับผมจะได้โอนไปให้ครับ   แผ่นก็มีไม่มากเท่าไหล่หลอกครับแต่เห็นตอ้งเก็บความคิดว่าสักวันอย่ากทำบ้านให้เป็นอุทยานแผ่นเสียง
คือ แบบใครอยากมาฟังก็มาฟังได้ไครอยากหาเพลงเก่าๆเรามีให้เลือกชมนะครับอันนี้ไม่ได้ขายครับจะทำตอนไม่ได้รับราชการแล้วคงจะเป็นความสุขเล็กๆนะครับ  แผ่นก็มีอยู่ประมาณนี้เองครับไม่มากไม่มายครับ

ออฟไลน์ prepiag

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 09:03:19 AM »

เห็นบอกว่าฟัง 3 เดือนไม่หมด เลยกะว่าจะช่วยแบ่งเบาสักเดือน สงสารช่างหรั่ง

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 08:56:41 AM »
ถ้าคุณPrepiag ไปบ้านช่างหรั่งหอบแผ่นมาฝากผมด้วยนะครับเอามาเยอะฯ  ;D  ;D

ล้อเล่น  2f  2f

ช่างครับ
ได้ตัวประกบกลางที่จะทำให้ช่างล้างแผ่นได้เพิ่มขึ้นมาแล้ว
วันนี้ผมจะส่งให้นะครับ

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 02:06:23 PM »
  ไม่ใช้ครับ พี่พ่อออมไม่ได้อยู่โคราชครับพี่เขาอยู่พังงาครับ :secret
  แต่ไม่แน่ผมจะจีบให้มาอยู่โคราชสักทีละครับ.........แฮ้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน, 2011, 02:08:21 PM โดย ช่างหรั่งโรงต้ม »

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 01:10:25 PM »

พ่อออมก็อยู่โคราชนี่  ใช่ไหมครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 12:57:35 PM »

เดิมผมอยู่หลังโรงแรมออร์คิด เคยสอน สธพ. ตอนนี้ย้ายไปอยู่สวน ตอนนี้ว่างงาน มีเวลาจะไปเล่นด้วยครับ   เปี๊ยกครับ  T.0810711371

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 12:20:25 PM »

ช่างหรั่งแบ่งสังข์ทองมาฟังบ้างซิ  ผมอยู่บุใหญ่ก่อนถึงซีเกต ฝั่งตรงข้าม ผมรู้แต่ว่าช่างหรั่งอยู่โคราชแต่ไม่รู้อยู่ไหน เผื่อจะไปเยี่ยม

สวัดดีครับ  ผมอยู่หลังบ้านผู้ว่าหรือที่เรียกกันว่าจวนผู้ว่านะครับข้ามทางรถไฟมาทางไปบุ่งตาหลั่วครับ   ยินดีตอ้นรับครับบ้านผมหาไม่ยากถามคนแถวๆนี้ไครๆก็รู้จักครับ
               นี้เป๊นเบอร์ผมครับ  089  1076733  ครับ O0 O0

ออฟไลน์ พ่อออม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 10:07:46 AM »
 0)] 0)] 0)]
ข้อมูลของผมครับ
                       http://www.htg2.net/index.php?topic=34613.0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 09:11:37 AM »

ช่างหรั่งแบ่งสังข์ทองมาฟังบ้างซิ  ผมอยู่บุใหญ่ก่อนถึงซีเกต ฝั่งตรงข้าม ผมรู้แต่ว่าช่างหรั่งอยู่โคราชแต่ไม่รู้อยู่ไหน เผื่อจะไปเยี่ยม

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มิถุนายน, 2011, 09:00:25 AM »
ส่งมาเปิดบริสุทธิ์ทางเมืองเหนือก่อนได้นะครับ  ;D  2f
หาเก่งจริงฯ  :victory  :victory

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2011, 11:56:30 PM »
สวัดดีครับคุณอว้นไม่ได้หายไปไหนหลอกครับ  แต่ไม่รู้ว่าจะเอาอะไรมาลงครับแล้วก็กำลังตามหา แอมจาบๆสักตัวหนึ่งจะเอามาเล่นกับ tt be นะครับ
เอานี้ไปดูกอ่นนะเป็นแผ่นคลั้งสภาพยังไม่ลงเข็มครับ   แต่ที่ถูกใจคือแผ่นของ สังทอง  ศรีไส ละครับเอามาให้ชมกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน, 2011, 11:58:31 PM โดย ช่างหรั่งโรงต้ม »

ออฟไลน์ Mc

• Admin
  • Superstar...
  • ไม่ได้แสวงหาความเป็นที่สุด แต่หยุดที่ความพอใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2011, 07:20:41 PM »
ซุ่มหมดงบครับ ;D
<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-black.swf?TimeZone=ICT&amp;&quot;&nbsp; width=&quot;91&quot; height=&quot;30&quot; wmode=&quot;transparent&quot; type=&quot;application/x-shockwave" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.clocklink.com/clocks/5012-black.swf?TimeZone=ICT&amp;&quot;&nbsp; width=&quot;91&quot; height=&quot;30&quot; wmode=&quot;transparent&quot; type=&quot;application/x-shockwave</a>

• *
เงียบจัง ซุ่มทำอะไรกันอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2011, 01:07:35 PM »
เงียบมากเลยสมาชิกแผ่นดำหายไปใหนกันหมดครับ หรือว่าแอบซุ่มโปร่ง
โดยเฉพาะช่างหรั่งเงียบมากเลย
 :showoff  :showoff