ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว เปิดพื้นที่ใหม่ " มุม ผู้สนับสนุน web " ครับ  (อ่าน 6164 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
เพื่อที่จะให้ board ได้มีความเป็นระเบียบเรียบร้อย และกระทู้ได้อยู่อย่างเป็นสัดเป็นส่วน ไม่สับสนปนเปกัน ผมจึงได้จัดพื้นที่ใหม่โดยเฉพาะขึ้น เพื่อใช้สำหรับการลงโฆษณา หรือโปรโมชั่น ให้กับสินค้าของท่านได้อย่างเต็มที่ โดยที่จะได้ไม่เป็นการรบกวนในมุมอื่นๆ จึงขอความกรุณาและขอความร่วมมือมายัง ท่านผู้สนับสนุน web ทุกท่าน ได้ร่วมด้วยช่วยกัน กันด้วยนะครับ

ซึ่งพื้นที่ใหม่นี้ ก็อยู่ข้างบนนี้เองครับ ออกจากกระทู้นี้ไป มองขึ้นข้างบนก็เจอแล้วครับ หรือ ตามนี้ครับ  http://www.htg2.net/index.php?board=62.0

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน, 2011, 07:55:04 PM โดย Too' Ninja »

ออฟไลน์ ADD

• สมาชิกรุ่น Classic
  • May force be with you!
Re: แจ้งข่าว เปิดพื้นที่ใหม่ " มุม ผู้สนับสนุน web " ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 04:31:28 PM »
ชอบครับ แยกหมวดหมู่ออกไป เป็นระเบียบเรียบร้อยดีครับ  :)

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
Re: แจ้งข่าว เปิดพื้นที่ใหม่ " มุม ผู้สนับสนุน web " ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 09:30:46 PM »
ผมว่า น่าจะเอากระทู้ผู้สนับสนุนแสดงไว้ด้านบน แต่แยกออกแบบชัดเจน คือเป็นคนละบอร์ด แต่อยู่หน้าเดียวกัน

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน, 2011, 10:41:44 PM »
ผมว่า น่าจะเอากระทู้ผู้สนับสนุนแสดงไว้ด้านบน
ด้านบนตรงไหนอ่ะครับ ถ้าหมายถึงที่หน้า HT มันจะเป็นแถวยาวมากเลยครับ ซึ่งก็จะเหมือนเดิมตอนที่มีกระทู้ปักหมุดน่ะครับ ....

แต่แยกออกแบบชัดเจน คือเป็นคนละบอร์ด แต่อยู่หน้าเดียวกัน
ตอนนี้ก็แยกคนละบอร์ดแต่อยู่หน้าเดียวกันอยู่แล้ว และมีหน้ากระทู้รวมด้วยอีกต่างหากครับ เพียงแต่ไม่ได้อยู่ที่หน้าของ HT เหมือนเดิมครับ....