ผู้เขียน หัวข้อ: Century The Movie Plaza เปิดแล้วมีใครได้ไปเยี่ยมเยียนกันบ้างมั่งแล้วครับ...  (อ่าน 1711 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
จากโรงหนังเซ็นจูรี่เมื่อสมัยก่อน ตอนนี้เห็นลงประกาศในหนังสือพิมพ์ว่าเปิดใหม่เป็นโรงหนังสุดหรู และมีบริการอื่นๆอีกมากมาย สงสัยต้องหาโอกาสไปรำลึกถึงอดีตซะหน่อยแย้ว...อิๆๆ...

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
    • Sanguan Electric
นั่นสิครับพี่ตู่ น่าจะไประลึกถึงความหลังเน๊อะ อิอิ

เมื่อก่อนชอบฉายหนังจีน
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ TONSON

ยังไม่มีโอกาสได้ไปครับ :) อยู่ต่างจังหวัด  เคยไปเรียนที่กทม. มา 2 ปีอยู่นนทบุรีไปไหนไม่เป็นครับกลัวหลงก็เลยเข้าแต่โรงหนังนนทบบุรีลามก
 เอ้ย ราม่าตลอด 2 ปี เลย ฮิฮิ :P :P :P