ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ Philip PT9421 บ้างครับ มีปัญหาครับผม  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • Superstar...
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
Re: ใครใช้ Philip PT9421 บ้างครับ มีปัญหาครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2005, 04:55:50 PM »
ซื้อนานยังล่ะครับ ลองโทรไปคุยกับ power buy ก่อนสิครับ เผื่อเขาบริการ

ไม่อยากซื้อ CRT ก็อย่างนี้แหละ มันหนัก :(
ดีนะที่ผมยังไม่มีตังค์ซื้อ ไหนๆก็ไหนๆ รอจอแบนมันซะเลย :)

ออฟไลน์ shinikuman

• Join Me...
  • *
ใครใช้ Philip PT9421 บ้างครับ มีปัญหาครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2005, 04:04:58 PM »
คือเปิดดูอยู่ก็ภาพเป็นแบบนี้อะครับ

ต้องปิดและเปิดใหม่จะหาย เพิ่งเป็นครับผม

ถ้าจะเคลมฟิลิป นี้เคลมที่ไหนครับ ซื้อจาก Powerbuy แล้วถ้าเคลม ต้องยกทีวีไปเอง หรือเขามาดูให้อ่ะ แบบว่ามันหนักนะเนี่ย