ผู้เขียน หัวข้อ: EVO DFS มีใครเคยใช้ไหมครับ  (อ่าน 723 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monmon

EVO DFS มีใครเคยใช้ไหมครับ
« เมื่อ: 01 สิงหาคม, 2011, 06:20:53 PM »
พอดีกำลังขยับขยาย เห็นว่า HD sound จะค่อนข้างเหมาะกับ bipolar surround  แล้วใช้ wharfedale evo อยู่ครับ เลยมองตัว evo dfs มาแทน diamond 9.2 ที่เป้น surround อยู่ครับ
มีใครเคยใช้ หรือยี่ห้ออื่นก็ได้ ในการ set home theater ไหม ครับ หรือผมควรหาอีกคู่ทำ 7.1 ดีกว่าครับ

เสียงจะดีกว่าตอนนี้ไหมครับ?

ขอบคุณครับ