ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณกัปนาท หลังจากที่ได้ลองpower dvd 6.0 dellux แล้ว ภาพและสีดีกว่าจริงๆครับ  (อ่าน 2124 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1080p

• Super Star
  • *
ค่อนข้างพอใจพอสมควรครับ ทำให้ผมลดกิเลศไปได้เยอะเลยครับ
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ Pong

เมื่อวันอาทิตย์แวะเข้าไปดูมาเหมือนกันครับ Matrix Re... ภาพมิติดีครับ แต่ที่สำคัญ ดอก woofer scan 8545 ที่ท่านกัมฯ เปลี่ยนใหม่เนี่ย  ขอบอกว่า ไม่ได้สัมผัสการดูหนังที่เหนื่อยอย่างนี้มานานแล้วครับ สะใจดีมากมากครับพี่   :'(  :'(  :'(  :'(

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
คุณ mt ไม่มาแจมกันเลยช่วงนี้กำลังกลับมาset ระบบเสียงเปลี่ยนลำโพงกันทั้งกลุ่มเลย..กระเป๋าฉีกกันไปทั่วหน้า :'(มีของดีจะอวดผมได้transporter ps audio lambda2 -ของท่านkjมาแล้วเสียงดีมากเลย.ว่างๆมาแจมกันพี่ๆๆเขาคิดถึง