ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเนื้อหา(ภาษาไทย) เรื่อง LS3/5a บ้างครับ  (อ่าน 1795 ครั้ง)

ออฟไลน์ bany

• *
ไม่ทราบสมาชิกท่านใดเล่นลำโพง Rogerหรืออะไรก็ได้ที่เป็น LS35a  ผมอยากทราบว่ามันผลิตออกมากี่รุ่นครับ  อ้อแล้วรุ่นใดยี่ห้อใดเป็นรุ่นที่เสียงดีที่สุด(รุ่นที่ทำมาแต่เดิมนะครับ ไม่ใช่รุ่นผลิตปัจจุบัน)  และเรายังพอหาซื้อได้หรือไม่ หรือใครมีข้อมูลให้ศึกษารบกวนด้วยครับ ขอความเมตตาช่วยแถลงด้วยนะครับ ขอบคุณมากเลยครับ
อ้อ อีกอย่างแอมป์ NAD 315 ของผมขับ LS3/5a ออกไหมครับ ผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
 :D :D :D