ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยคร๊าบ ไม่ทราบว่าใครมีแผ่น DVD หรือ CD เรื่อง Boiler Room กับ Million  (อ่าน 2796 ครั้ง)

ออฟไลน์ Taro

• แค่ยีนส์เท่ๆ....สักตัว
คือผมจะสอบภาษาอังกฤษแล้วอาจารย์ให้ไปหาหนังทั้งสองเรื่องมาดู โดยอาจารย์จะเอามาออกข้อสอบ ผมลองตระเวณทั้งคลองถมแล้วตามร้านเช่า ก็หาไม่ได้เลยครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆ พอจะมีหรือเปล่าครับรู้แต่ว่าหนังนานแล้ว  Boiler Room เป็นหนังที่ วิน ดีเซล เล่น กับ Million เป็นหนังเกี่ยวกับกระเป๋าตกมาจากฟ้าในกระเป๋ามีเงินอยู่ล้านหนึ่ง อาจารย์บอกเท่านี้ครับ ยังไงถ้าเพื่อนๆพี่ๆมี ก็ขอยืมมา Copy หน่อยนะครับเดี๋ยวจะไม่ทันใกล้สอบแล้ว ถ้าได้เป็น DVD ก็ดีครับเพราะจะมี sub เป็นภาษาอังกฤษด้วย